ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขยับรถเข้าไปใกล้ๆอีกนิด ชิดในเลยพี่ "เชอรี่ คัพเค้ก" จอดสนิท ศิษย์ส่ายหน้า !!  (อ่าน 5166 ครั้ง)

ออฟไลน์ angelplus

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 23
 :032: :032: :032: :032: :032: สิ้นเดือน ก็เงินเดือนออก เมื่อเงินเดือนออก ก็หาที่จอดรถสิคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ  :032: :032: :032: :032: :032: :032:

อย่างที่บอก ร้านนี้ มีที่จอดรถอยู่ร้าน สอง สามคันได้

รอบก่อน ไปจอดรถเมย์แล้ว รอบนี้ เห้น ช่องจอดรถ เหลืออยู่ เลยเอะ ถามพี่อาร์สุดหล่อเช่นเคยว่า เนี่ย ....

พี่จะเข้าไปจอดรถ มีที่เหลือบ้างไหม

PR สุดหล่อเลยตอบกลับมาว่า มีครับ พี่ มีบริการอีก ช่องพอดี

เชรดเขร้ แบบนี้ ต้องลอง

พอไปถึงที่ร้าน พูดจา พูดคุย คุ้นเคย ตามสไตล์

น้อง "เชอรี่" ออกมารับ

บางทีผมก็สงสัยนะ - -" ร้านไปหาเด็กหน้าตาแบบนี้เยอะๆ แล้ว option ดีๆแบบนี้ได้จากไหนเยอะแยะวะ .....

ทีนี้รอบนี้ผมจอง ห้องอ่างครับ ก็เลยไปที่ห้องอ่างกัน

ช่วงระหว่างรอเติมน้ำก็มีการพูดคุยกันเล็กน้อยครับ

ละทีนี้ พอน้ำเต็มได้สักระดับนึงครับ .....

ผมก็ไม่รอช้าที่จะกระโดดลงไปแช่ ทังที

แต่ผมตัวใหญ่ครับ แช่คนเดียวก็จะเต็มอ่างแล้ว แต่น้อง เชอรี่ ตัวเล็กมาก เลยลงมาแช่ด้วยกันพอได้

พอลงมาแช่ มือกะไม่อยู่สุขเลยจ้า จับนู้นจับนี้จับนั้น ไปเรื่อย จนมันโผล่พ้นน้ำ เมื่อเนสซี่นั้นเอง

ทีนี้ .... ฟิวอย่างแช่น้ำอยู่ก็มาเลย ขนับไปขอบอ่าง

เหมือนน้องรุ้เกมครับ พุ่งเข้ามา ร้องเพลงเดียวนั้นเลย

อุ้ยยยยยยยยยยยยยยยย

คุณเอ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ร้องเพลง ได้ลุกคอดีมาก แถมยังเป้นแนว rock อีกต่างหาก ดุดันจริงๆ จนผมแทบจะปล่อยตรงนั้นเลย

ละทีนี้ก็ กลัวจะป่วยกัน เลยขอตัดกลับมาที่เตียง ในช่วงระหว่างที่เตียงนั้น

น้องเองก็ ไม่รอช้าครับ ขว้าเอาไมค์ไปร้อง อย่างรวดเร็วแบบหิวกระหาย

ที่สำคัญ รอบนี้เรายังไม่ได้พูดคุยอะไร กันเลยด้วยซ้ำ จนแบบ

"น้องเชอรี่ พี่จะเสร้จแล้ว"

น้องเหลือกตาขึ้นมามองแป๊บนึง

คุณพระ พุ่งเต็มแรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

ปรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

อู้ยยยยยยยยยยยยย และ ที่สำคัญ ไม่หยุดด้วยจ้า ยังคง ร้องต่อเนื่องไม่หยุด จนผม ร้องขอชีวิจ บอก พอๆๆๆๆ จะตายๆๆๆๆๆ

น้องยิ่ง จัดให้หนัก คุณเอ้ยยยยยยยย

ใจปิ้วววววววววววเลย

สาระอยู่ที่ ค่าใช่จ่ายไม่ต่างจากน้องเมย์คนงามคนเดิมเลยครับ

สุดๆๆไปเลยจ้า ร้านนี้

บอกเลย ของดีแบบนี้ พี่ต้องลุกค้าประจำแล้วจ้าาาาาาาาา :032: :032: :032: :032: :032: :034: :034: :034: :034: :034:

และที่าสำคัญ เอาปลาแรง ไปนิดๆ

ป.ล. 2 อยากดูคลิบอะดิ๊ !!!

ออฟไลน์ OOl3

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ sky07

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
สัก20comment แรก แจกคลิบดีมะ  :032:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ 009sexy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
รบกวนขอคลิปด้วยครับท่าน

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
สุดยอดเลยคับ
ขอเข้าคิวด้วยคน

ออฟไลน์ Luna_sun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
ร้องเพลงเอวลอยเลยมั้ยครับ :032:....น่าลอกการบ้านมาก

• *
จัดส่งคลิบให้แล้วนะครับ :P  :81: :81: :81: :81:

ออฟไลน์ saleman13

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอชมหน่อยครับ
จะตามไปลอกการบ้านนนนน