ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลองของแรง เพื่อนว่าดี คุณภาพ คุ้มค่า เลยแวะมาที่ area spa  (อ่าน 760 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aluminum

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
ตามเพื่อนหน่อย เพื่อนแนะมาจริงๆครับ  น้องมิล คนนี้เริ่มเลยนะครับ ผมเข้าห้องแล้วก็นิ่งๆน้องเข้ามาบรรจงปลดผ้าผมออกจนหมดตัวและตัวน้องก็เช่นกันครับ  ขาวดี เต้าใหญ่ และจุกสว่างดีครับ อาบน้ำเล้าโลมใช้ปากโช้คให้เอง
เลยก็เกร็งๆอยู่แต่พอชินผมก็ผ่อรคลายน้องโช๊คทน
โช๊คนานโช๊คเสียว แล้วก็ออกลีลาท่าทางถูสบู่ พริ้วๆโชว์ไปก็เคลิ่มดีเสียวดี พอดีเป็นคนเสียวทนงานหนักหน่อยนะน้อง
แต่งานก็ยังต่อเนื่องออกจากห้องน้ำที่เตียงเราเองเป็นฝ่ายเล่นน้องบ้างขยำตับเต้าบี้จุกลงลิ้นที่ติ่งเสียวน้องร้องเสียวจังมือไม้ลูบจับที่หีวผมกะดูดจนน้องเสร็จแล้วก็เสร็จน้องจึงขึ้นให้เราบ้าง ใช้ตัวบดร่างเราหนังหันหลังขย่มโชว์บั่นท้ายแน่นเด้ง เห็นภาพนั้นแล้วเป็นเสร็จกันพอดี น้ำเยอะจัด น้องจัดการเช็ดทำความสะอาด จนเรียบร้อยดีครับ  สมหวังครับงานดีอย่างที่เพื่อนว่า คุ้มค่าจริงๆ