ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอิงดาว หอหญิง  (อ่าน 766 ครั้ง)

ออฟไลน์ REBOOTS

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องอิงดาว หอหญิง
« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2018, 01:19:12 PM »
เห็นการบ้านเพื่อนๆ ของน้องอิงดาวแล้วอยากลองดูบ้าง วันนั้นเลยตั้งใจเข้าไปที่ร้าน ไม่ได้จองด้วยวัดดวงไปเลย ไปถึง 13.30 น. สอบถาม Pr. Pr.บอกว่าน้องกำลังมาพอดี ช่างโชคดีเสียจริง  :035: เจอกันน้องทักทายเป็นกันเองดีมาก น้องเป็นคนคุยเก่ง อัธยาศัยดีเลยทีเดียว เข้าห้องนั่งคุยกันนิดหน่อยก็อาบนำ้ งานอาบนำ้ถือว่าใช้ได้ครับ พอดีผมไม่ค่อยสนใจจุดนี้เท่าไหร่   :034: ตัดไปที่เตียงดีกว่าครับ งานบิวส์ถือว่าดีครับ ธรรมชาติเลยทีเดียว หน้าอกโมมาแต่ไม่มีผลกับความรู้สึกครับ น้องบอกถ้าจับก็รู้สึกปกติครับ ดูจากการตอบสนองแล้วน่าจะจริง (เพราะผมเคยขึ้นน้องบางคนโมมาบอกว่าโดนจับก็ไม่ค่อยรู้สึกเท่าไหร่ครับ) ช่วงล่างดีครับ น้องหุ่นดี บางกรอบ จบกันไป 3:1 ครับ น้องนำไปก่อนครับ จบแล้วก็ยังมานอนอ้อน จนจบเวลาเลยครับ ระวังนะครับอยู่กับน้องเหมือนโดนมนต์สะกดครับ  :002:
สรุป
ฟิวแฟน 10/10
อารมณ์ร่วม 9/10
รูปร่าง 9/10
หน้าอก 8.5/10
ช่วงล่าง 9/10