ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน น้องเลิฟลี่ Flower บางแค นางแบบไอเท็มลับ  (อ่าน 351 ครั้ง)

ออฟไลน์ Binraden

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องตรงปกมาก สำหรับผมคือดีมากๆ หุ่นดีตามปกเลย เข้าไปสักพักน้องก็ชวนแก้ผ้าอาบน้ำ งานอาบน้ำดี อาบละเอียด มาที่งานบนเตียงคือน้องเป็นคนขี้เล่นเป็นกันเองมากๆ จูบปากแลกลิ้นฟีลแฟน เล่นหน้าอก เล่นเจ้าหนูเราเพลินมาก งานอมก็เสียวใช้ปากเก่งต้องมาลองกันเอง น้องคือเต็มที่กับงานมากๆ เป็นหนึ่งในคนที่บริการดีที่สุดเท่าที่เคยเจอ แต่สุดท้ายไม่ได้จบเพราะผมดันเป็นตะคริวที่ขาซะก่อน 5555555 ก็เลยมาจบที่ชักออก งานมือเสียวมาก เดี๋ยวกลับมาแก้มือใหม่รอบหน้าแน่