ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: // การบ้าน(น้องเนม@wow) มาแล้วจ้าาาา เดกใหม่ สดๆ คนนึงสวย คนนึงเสียว +ปา  (อ่าน 1927 ครั้ง)

ออฟไลน์ oo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ตอนนี่ ร้าน wow มีเดกใหม่ 2คน

สวย ทั้ง2คน   

คนนึงสวยขนาดเป็นดาราได้สบาย 
--> ชื่อแพตตี้

อีกคนนึง หุ่นเสียวมากกกก โครตเซ็กซี่ !!
--> ชื่อเนม

ผมมาถึงร้าน 17:00 รีบมาดูตัวจิง

เยรสสสสสสเข้ววววว !!

สวยทั้งคู่จิงๆ

แต่น้องที่ชื่อแพตตี้ ติดจอง !!

งั้นเลือก --> น้องเนม แบบไม่ต้องคิดมาก !!

น้องเนมคานี้ อายุ นิสัยคุยเก่ง คุยสนุก

ไม่มีมาด ไม่มีฟอร์ม อยู่ด้วยเอาใจดี ไม่หวานจนเลี่ยน
ที่สำคัญ พอเกะเสื้อผ้าออกมา ตะลึง !!!!

# ทัก Line ส่วนตัวผม ผมจัดให้ชุดใหญ่ครับ ทั้งปาร้าน UN-CEN พร้อม CLIP
# ไลน์ส่วนตัว ทักมาละกันครับ ..>

ออฟไลน์ oo

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
โปรไฟล์

ชื่อ น้องเนม
ร้าน WOW
เบอร์ติดต่อ 089-200-5400

สัดส่วน 37-24-34
สส 167 นน 48
ผิวเนียนทั้งตัว ช่วงล่างสวยงาม กลิ่นหอม
# ทัก Line ส่วนตัวผม ผมจัดให้ชุดใหญ่ครับ ทั้งปาร้าน UN-CEN พร้อม CLIP
# ไลน์ส่วนตัว ทักมาละกันครับ ..>

ออฟไลน์ oo

• *
อยากดูมากกว่านี้ ทักแชท ในไลน์ส่วนตัวเรยครับ

ด้านล่าง

l
  l
  l
 V

ออฟไลน์ 🔞😈 𝕯𝖊𝖆𝕯𝕻𝖔𝖔𝕷 😈🔞

• เข้ากลุ่ม @ID Line : DEADPOOLFUN2
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 858
  • wait 'til you get a load of me
มีของดีมาตลอด :82:
𝖀𝖓𝖙𝖎𝖑 𝕿𝖍𝖊 𝕸𝖔𝖒𝖊𝖓𝖙

𝙅𝙊𝙄𝙉 𝙂𝙍𝙊𝙐𝙋 @𝙄𝘿 𝙇𝙞𝙣𝙚 : 𝘿𝙀𝘼𝘿𝙋𝙊𝙊𝙇𝙁𝙐𝙉𝟮

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.