ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นรุนแรง ที่ ไอริน สปา อ้อมน้อย  (อ่าน 9495 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: หล่นรุนแรง ที่ ไอริน สปา อ้อมน้อย
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2019, 10:08:09 AM »
ตั้งแต่ ชื่อเก่า ยัน ชื่อใหม่ การบ้าน โครตเทพ งานน้องที่ ร้าน โครต แย่ ผมเจอมาละร้านนี้

ทำไมเหมือนใครๆก็รู่ยกเว้นผม :026:

ออฟไลน์ Entoto999

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 45
Re: หล่นรุนแรง ที่ ไอริน สปา อ้อมน้อย
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 02:12:01 PM »
 :027:

ทำไมเหมือนใครๆก็รู่ยกเว้นผม :026:

ผมเจอมาเยอะครับ กระทู้อวย การบ้านอวย ที่สุดๆคือน้องเจแปนร้านแถวสนามบินน้ำ อวยอย่างเวอร์ พอผมมาส่งการบ้านหล่น มีองครักษ์มาปลัพใหญ่ สุดท้ายไม่รู้ร้านเปลี่ยนชื่อไปอีกยัง น้องย้ายร้านไปร้านอื่นต่ออีกยัง แต่ผมช่วง คุณแม่เขาครับ ตอนนี้ก้อเที่ยวร้านหลักๆ ไม่กี่ร้าน ทำงานหาเงินเที่ยวเองครับ ไม่ได้พิมพ์แบงค์ใช้ 555+ ผมว่าร้านที่ค่อนข้างโอเค ทั้ง PR ให้ข้อมูลน้อง และน้องเยอะ และน้องงานดีๆที่ผมไปบ่อยๆแล้วมารีวิวการบ้านจากผู้เที่ยวจริงก้อร้าน Fumky 17 ซอย เสนา 17 ครับ ลองไปดูครับ หรือแอดไลน์ร้านดูน่ะครับ ผู้บริหารร้านเขามีวิสัยทัศน์ดีน่ะครับ บริการดี

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 09:36:26 PM »
:027:
ผมเจอมาเยอะครับ กระทู้อวย การบ้านอวย ที่สุดๆคือน้องเจแปนร้านแถวสนามบินน้ำ อวยอย่างเวอร์ พอผมมาส่งการบ้านหล่น มีองครักษ์มาปลัพใหญ่ สุดท้ายไม่รู้ร้านเปลี่ยนชื่อไปอีกยัง น้องย้ายร้านไปร้านอื่นต่ออีกยัง แต่ผมช่วง คุณแม่เขาครับ ตอนนี้ก้อเที่ยวร้านหลักๆ ไม่กี่ร้าน ทำงานหาเงินเที่ยวเองครับ ไม่ได้พิมพ์แบงค์ใช้ 555+ ผมว่าร้านที่ค่อนข้างโอเค ทั้ง PR ให้ข้อมูลน้อง และน้องเยอะ และน้องงานดีๆที่ผมไปบ่อยๆแล้วมารีวิวการบ้านจากผู้เที่ยวจริงก้อร้าน Fumky 17 ซอย เสนา 17 ครับ ลองไปดูครับ หรือแอดไลน์ร้านดูน่ะครับ ผู้บริหารร้านเขามีวิสัยทัศน์ดีน่ะครับ บริการดี

FUNKY ผมเที่ยวตั้งแต่ ร้านมี6ห้องครับ น้องหลาย ๆ คนที่พี่ส่งการบ้านอยู่ ผมเป็นคนรับสมัครมา
ตอนนี้ติดปัญหาระยะทางครับ ถึงไม่ได้ไป ดูการบ้านเก่า ๆ ผมได้นะค้าบ

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2020, 10:00:20 AM »

ระวังให้ดีคับ USER สร้างใหม่ แต่รูปเยอะ ไม่ต้องเดาเลย

ฉิกกง เห็นบ่อยได้แต่ทำใจว่า Admin ปล่อยให้เยอะรกบอร์ดไป
เข้าใจเรื่องปั่นร้าน แต่ควรทำให้พอดีๆ ปาที่ส่งถ่ายได้ไงชุดไม่ซ้ำกันในหนึ่งการบ้าน
หรือปาตัวเดียวกันแต่ยูสที่ส่งคนละยูส คงลืมล่ะว่าเคยส่งแล้ว ฮ่าๆๆ

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2020, 12:00:55 AM »
ฉิกกง เห็นบ่อยได้แต่ทำใจว่า Admin ปล่อยให้เยอะรกบอร์ดไป
เข้าใจเรื่องปั่นร้าน แต่ควรทำให้พอดีๆ ปาที่ส่งถ่ายได้ไงชุดไม่ซ้ำกันในหนึ่งการบ้าน
หรือปาตัวเดียวกันแต่ยูสที่ส่งคนละยูส คงลืมล่ะว่าเคยส่งแล้ว ฮ่าๆๆ

ใช่คับ​ ท่านประมุขหงส์
น่าสงสารชาวยุทธเลเวล1
เจอขุมทรัพย์ลวงตา

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2020, 09:08:25 PM »
 :048:

ออฟไลน์ Mewnich

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 14
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2020, 10:18:10 PM »
 :048: