ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของอร่อยกินไม่เบื่อ งานดีย์ น้องพูดดิ้ง@ฟังกี้สปา  (อ่าน 259 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต.ต้นตาล

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 4
เคยขึ้นกันมา2ครั้ง น้องพุดดิ้งดูหน้าดุๆ แต่ตัวจริงน่ารัก คุยสนุกมาก ทรงน้องเป็นคนมีเอว หน้าอกไม่ใหญ่มาก พอดีมือ เป็นคนที่ตัวไม่เล็ก แต่ก็ไม่ใหญ่มาก สูงพอประมาณ น้องอาบน้ำดีทีเดียว  เรื่องนวดถือว่าเด็ดอยู่  งานน้องครบนะครับ แต่จูบปากแค่จุ๊บๆ  ซาวด์ถือว่าใช้ได้ อารมณ์ร่วมดีมาก งานบอดี้น้องก็รับ งานจบน้องยิ่งชอบเลยครับ 
ให้คะแนน 8/10 คงต้องมีครั้งต่อไปแน่นอน
ป.ล.มาหาน้องแนะนำช่วงก่อนหวยออก อาจมีเลขเด็ดติดไม้ติดมือกลับไปนะครับ555

ออนไลน์ 810taw

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 78
ดูท่าได้ตามรอยท่าน น้องทรงดีมาก