ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องหญิง แห่งบ้าน The pink spa  (อ่าน 483 ครั้ง)

ออฟไลน์ krisana77

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้องหญิง แห่งบ้าน The pink spa
« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2022, 01:05:38 PM »
 :81: :81: ช่วงนี้เป็นคนขี้เหงาครับ ไม่มีใครว่างเลย เหลือน้องหญิงคนเดียว ก็เลยจองน้องครับ (แต่เคยขึ้นงานกับน้องหลายรอบแล้ว รู้ทางกัน)  :90: :90:
 .....มาถึงร้านวันนี้ Pr สาวสวยไม่อยู่ครับ .....มิน่าล่ะตอบแชทไลน์ภาษาแปลก เป็นผู้ชายครับ แต่ก็ไม่เป็นไร จองแล้ว จ่ายค่าสินสอดเสร็จน้องหญิงเดินออกมารับ น้องเห็นหน้าผมน้องยิ้มเลย 555555 (น้องบอกหนูจำพี่ได้) น้องเดินขึ้นห้องชั้น 3 ครับ ถึงห้อง น้องเปิดแอร์ เปิดไฟ หลังจากปิดประตูห้องเท่านั้นแหละ ......
 :85: :85: :85: สงครามเริ่มเกิดขึ้นทันที ผมดึงน้องมาหอม กอด จูบ ลิ้นแลกลิ้นครับ ไซร้ซอกคอ น้องครางเลยครับ หลังจากนั้นผมค่อยๆถอดเสื้อน้องออก ตามด้วยกางเกง ใช้มือคลึงไปยังหน้าอก ขนาดพอเหมาะ น้องบอกเดวหนูถอดเสื้อผ้าให้ .....หลังจากถอดเสร็จ ใครจะไปเชื่อครับ ว่าน้องตัวเล็กๆแบบนี้ เครื่องจะแรงและรอบจัด น้องบุกผม กอด จูบ ไซร้ผม จนขนลุกไปทั้งตัว น้องกัดหัวนมผมเบาๆ แล้วใช้ลิ้นตามตัวลงมาเรื่อยๆ จนเกือบถึงน้องชาย .... :92: :92: น้องเลยบอกว่าอาบน้ำ ล้างก่อน ไม่รอช้าครับ เข้าห้องน้ำ น้องล้างให้จนสะอาด น้องอมให้ครับ เสียวววววมากกกก หลังจากนั้น น้องบอดี้ให้ทั้งตัวเลยครับ น้องหันหลังให้ ผมเข้าขั้งหลังครับ สบู่แตกฟองเลยงานนี้ น้องร้องดังเลยครับ ผมได้่ยินเสียงร้องของน้อง น้องบอกชอบมาก ผมกระแทกไม่ยั้งเลยครับ จนผมทนไม่ไหว พ่ายกับน้องไปครับ ........
...............  :84: :84: หลังจากนั้นน้องทำความสะอาดร่างกายให้ผม แล้วขึ้นมานวดบนเตียง คุยกันสักพัก หมดเวลาครับ :84: :84: :84:

ใครสนใจไซร้มินิ แต่งานขั้นเทพ แนะนำน้องหญิงเลยครับ 10/10

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
Re: ส่งการบ้านน้องหญิง แห่งบ้าน The pink spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2022, 01:09:59 PM »
บู๊จัดดดด  :044:

แต่ตอนผมไป ไม่เจอทั้งพีอาร์สาวสวย ทั้งพีอาร์ผู้ชาย

แสดงว่าผมคงไม่ได้ไปนานจัดแล้ว

ต้องหาฤกษ์หปอัพเดทสักหน่อย

ออฟไลน์ KissKissKiss

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: -66
Re: ส่งการบ้านน้องหญิง แห่งบ้าน The pink spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2022, 07:15:16 PM »
สุ ด ย อ ด

:048:

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2022, 09:19:08 PM »
เด็ดมากๆ :044: