ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่ได้เข้าเว็บนาน อยากขอข้อมูลครับ  (อ่าน 3117 ครั้ง)

ออฟไลน์ อุ้นปวยเอี๊ยง

• จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 131
  • •พ่อยัJOยู่ในความทรJจำขอJลูกคนนี้lสมอๆ•
Re: ผมไม่ได้เข้าเว็บนาน อยากขอข้อมูลครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 05:51:11 PM »
เข้ามาคารวะพี่ฮุ้นปวยเอี้ยง… :86:
ผมก็มาจากเว็ปรุ่น bkk plaza เหมือนกัน 5555
น่าจะมี midnight Thailand พวกนี้รึปล่าวครับพี่

โอ้ว ดีใจที่ได้เจอสมาชิกในยุคนั้น เหมือนได้พบสหายที่ไม่ได้เจอมานานเลย
เวลาผ่านไปเร็วมากเลย คิดถึงวันนั้นแล้วบางทีก็อดยิ้มไม่ได้ สวัสดีปีใหม่ครับ
ขอบคุณท่านจอมยุทธ์ที่แวะมาทักทายกัน ^^V
บางคนนั้น..พูดได้ทุกอย่างแต่ทำไม่ได้อยู่อย่างเดียว
คือ..ทำไม่ได้อย่างที่พูด

• จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • •พ่อยัJOยู่ในความทรJจำขอJลูกคนนี้lสมอๆ•
Re: ผมไม่ได้เข้าเว็บนาน อยากขอข้อมูลครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 05:54:54 PM »
HNY คับพี่ฮุ้น :92: :84: :82:

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ patingg
ขอให้ปีนี้และทุกๆปี มีความสุข สุขภาพแข็งแรงตลอดปีตลอดไป
  :81:
บางคนนั้น..พูดได้ทุกอย่างแต่ทำไม่ได้อยู่อย่างเดียว

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1422
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 08:28:45 PM »
.. คิดถึงพี่อุ้นนะครับ .. ไม่ได้เสวนากันนานมากเลย น่าจะร่วมสิบปีละมั้ง

จากที่เคยพบกันครั้งแรก เหมือนจะร้านไพรเวซี่ ประชาชื่น .. จนล่าสุดน่าจะ
ฟังกี้มั้งครับ รู้สึกวันนั้นมีพี่แท็กซี่มาด้วย ประมาณรวมตัวกันไม่ได้นัดหมาย

รู้สึกดีใจครับ มียูสเก่าเทพรุ่นแรกของบอร์ด แวะมาพูดคุยกัน ผมก็ยังหมก
มุ่นอยู่ฟังกี้เหมือนเดิม เพราะเคยไปลองที่ใหม่ ๆ แล้วมันไม่เวิร์คครับ
..

:048: :048:  :82: :82:

ออฟไลน์ Rong Nam cha0988854491

• KapooClub Spa
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 10:09:34 PM »
ว่างๆเรียนเชิญ ท่านอุ้นปวยเอี๊ยงกลับสำนักที่โรงน้ำชาด้วยนะค่ะ ดูเพลงเปิดตัวร้านจะเข้าใจค่ะ

https://youtu.be/gvlLELJ3BQQ

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1278697.0
โรงน้ำชา พริตตี้ ร้านอยู่ แถวแยกท่าพระ MRT ท่าพระ ซอย เพชรเกษม11 ด้านหลัง ร้าน Stone grill  ข้างๆ คริสต์จักรใจสมาน สามารถเดินทางโดย MRT ท่าพระ สอบถาม โทร 0988854491 แอดไลน์ namchapretty

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มกราคม 06, 2023, 09:27:28 AM »
.. คิดถึงพี่อุ้นนะครับ .. ไม่ได้เสวนากันนานมากเลย น่าจะร่วมสิบปีละมั้ง

จากที่เคยพบกันครั้งแรก เหมือนจะร้านไพรเวซี่ ประชาชื่น .. จนล่าสุดน่าจะ
ฟังกี้มั้งครับ รู้สึกวันนั้นมีพี่แท็กซี่มาด้วย ประมาณรวมตัวกันไม่ได้นัดหมาย

รู้สึกดีใจครับ มียูสเก่าเทพรุ่นแรกของบอร์ด แวะมาพูดคุยกัน ผมก็ยังหมก
มุ่นอยู่ฟังกี้เหมือนเดิม เพราะเคยไปลองที่ใหม่ ๆ แล้วมันไม่เวิร์คครับ
..

:048: :048:  :82: :82:

เป็นเกียรติมากที่ยังจำผมได้ ขอบคุณครับ ผมดีใจที่ได้เจอเพื่อนๆนักเที่ยวรุ่นเก่า
ที่จำได้แวะมาทักทาย ตั้งแต่เจอกันที่ร้านพั้งกี้ครั้งนั้น ผมไม่ได้แวะไปที่ไหนอีกเลย
ผมโชคดี ที่น้องๆบางส่วนแนะนำเพื่อนๆมานวด ผมเลยไม่ต้องเดินทางไปไหน
แต่พอนานๆไปก็มีเบื่อ ผมยังไม่มีร้านประจำที่ถูกใจเลย ยังหาร้านประจำที่ชอบไม่เจอ
สวัสดีปีใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงตลอดปีตลอดไป ขอบคุณที่แวะมาทักทายกัน

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มกราคม 06, 2023, 09:28:53 AM »
ว่างๆเรียนเชิญ ท่านอุ้นปวยเอี๊ยงกลับสำนักที่โรงน้ำชาด้วยนะค่ะ ดูเพลงเปิดตัวร้านจะเข้าใจค่ะ

https://youtu.be/gvlLELJ3BQQ

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=1278697.0

น่าสนใจ ชอบเพลงประกอบ
แต่ผมทักไลน์ไปเมื่อคืน ยังไม่อ่านเยย  :004:

ออฟไลน์ ป่าพริตตี้ซอยอรุณอมรินทร์28โทร0928388245

• KapooClub Spa
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 54
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มกราคม 07, 2023, 07:38:32 AM »
ขอบพระคุณมากนะค่ะ ท่าน อุ้นปวยเอี๊ยง พระเอกตัวจริง นวดวันเดียว2คนเลย แถมแจกเงินทิบให้น้องๆที่ตกงานในร้านอีก  :84: พระเอกตัวจริง เค้าไม่พูดเยอะ แบบนี้สิเรียกว่า พระเอกตัวจริงของจริง   :84:
ป่าพริตตี้ Premiumจัดจ้านในย่านปิ่นเกล้า อรุณอมรินทร์28 สปาแนวตกแต่งแนวป่าConcept สัมผัสสาวสวยในบรรยากาศป่าธรรมชาติ ร้านมีคอร์สเดียว ถอดหมดบอดี้เสร็จไม่อั้น ไม่มีคอร์สจบ แต่ขอความร่วมมือน้องห้ามจบเกิน1500
แอดไลน์ paapretty หรือ เบอร์โทร 0928388245