ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไม่ได้เข้าเว็บนาน อยากขอข้อมูลครับ  (อ่าน 3406 ครั้ง)

ออฟไลน์ อุ้นปวยเอี๊ยง

• จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 131
  • •พ่อยัJOยู่ในความทรJจำขอJลูกคนนี้lสมอๆ•
เพื่อนๆนักเที่ยวรุ่นเก่าๆ ท่านใดยังไปร้านนวด ชัดขี้ไคล ซาซานากะ ซ.สุขุมวิท 22
ปัจจุบันนี้ยังเปิดอยู่ไหม หรือ ปิดไปแล้ว ผมไม่ได้ไปประมาน 10ปีแล้ว  :026:

เพื่อนๆนักเที่ยว พอจะมีแนะนำร้าน นกป ที่สร้างเป็นกลุ่มอยู่ใน facbook
ส่วนใหญ่ผมเล่นแต่เฟช เผื่อจะได้เข้ากลุ่มหาข้อมูลน้องๆในกลุ่มเฟช ^^V

มีร้านใดบ้างที่มีบริการส่งน้องๆมานวดถึงที่บ้าง โดยปกติผมใช้บริการน้องๆ
ทั้งในทวิตเตอร์ และกลุ่มไลน์ ที่มีบริการมาหาถึงที่ เลยอยากทราบว่าถ้า นกป
จะมีบริการแบบนี้ด้วยไหม ขอขอบคุณล่วงหน้ากับทุกๆคำตอบล่วงหน้าครับ

เข้าเว็บมารอบนี้ ข้อมูลเก่า กระทู้เก่า รวมถึงข้อความเก่า หาดูย้อนหลังไม่ได้เลย
เดาว่าคงเปลี่ยนเซิฟใหม่ ข้อมูลเลยหาย คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ในยุคเก่า
ที่เคยเจอเคยคุย เคยแซว เคยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ และเคยนวดกันมา
ผมเองก็ได้เพื่อน ได้มิตรภาพดีๆ จากเว็บนี้หลายคน วันนี้นึกถึงวันเก่าๆจึงเข้ามา

บางคนนั้น..พูดได้ทุกอย่างแต่ทำไม่ได้อยู่อย่างเดียว
คือ..ทำไม่ได้อย่างที่พูด

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
Re: ผมไม่ได้เข้าเว็บนาน อยากขอข้อมูลครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 04, 2023, 10:01:48 PM »
ไม่แน่ใจท่านอุ้นปวยเอี้ยง เอ่ยถึง เพื่อน ๆ ในเวปนี้รุ่นไหน

รุ่น Taxi  จิวแปะทง  มักกระสัน  retep39  vampire  OlO  น้าเขือ น้าดอร์ หรือเปล่า 555

ร้าน นกป. ที่ส่งเด็กให้ถึงที่ ก็พอมีนะ แต่ราคาแถวหกพันไปเลย พอ ๆ กับโมส่งเด็ก เช่น ร้านเคลิ้มสปา อ่อนนุข

ส่วนร้าน นกป. อื่น ๆ ก็มี ถ้าลูกค้าคนนั้นสนิทกับร้านจริง ๆ บางร้านก็คุยได้นะครับ   

• จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • •พ่อยัJOยู่ในความทรJจำขอJลูกคนนี้lสมอๆ•
Re: ผมไม่ได้เข้าเว็บนาน อยากขอข้อมูลครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 04, 2023, 11:13:07 PM »

ร้าน นกป. ที่ส่งเด็กให้ถึงที่ ก็พอมีนะ แต่ราคาแถวหกพันไปเลย พอ ๆ กับโมส่งเด็ก เช่น ร้านเคลิ้มสปา อ่อนนุข

ส่วนร้าน นกป. อื่น ๆ ก็มี ถ้าลูกค้าคนนั้นสนิทกับร้านจริง ๆ บางร้านก็คุยได้นะครับ

ขอบคุณครับ ผมเลิกเที่ยวแบบไปตามร้านนานแล้ว พอปี 55 ก็หยุดไปตามร้านละ
มันถึงจุดเบื่อไปแล้ว ส่วนใหญ่จะมีน้องๆ หรือ พีอาร์ที่พอรู้จัก ส่งมาให้ถึงที่มากกว่า
เสียเพิ่มอีกหน่อยแต่สะดวกเราดี นักเที่ยวรุ่นเก่าๆในตอนนั้น ที่เคยเจอกันแล้วนับถือๆ
ก็มี พี่ออยแมน พี่พุงโต และ พี่โทนี่ตุ่ม สมัยนั้นที่ผมเที่ยวมีร้าน นกป แค่5เจ้าเอง
ร้านฟิตอัพ หรือ ร้านนะคะ ร้านซาซานากะ ร้าน cck อีก2ร้านลืมชื่อละ

บางคนนั้น..พูดได้ทุกอย่างแต่ทำไม่ได้อยู่อย่างเดียว

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 04, 2023, 11:56:15 PM »
555 ที่เอ่ยนี่รุ่นเวปกาปู๋เพิ่งเปิดเลยนะ น่าจะสิบปีเกิน
ป๋าออยแมนรู้จัก เคยพบกันที่โลลิต้า มาสอนวิชาบีทูบีให้เด็กๆ  เก่งมากๆ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 12:15:44 AM »
555 ที่เอ่ยนี่รุ่นเวปกาปู๋เพิ่งเปิดเลยนะ น่าจะสิบปีเกิน
ป๋าออยแมนรู้จัก เคยพบกันที่โลลิต้า มาสอนวิชาบีทูบีให้เด็กๆ  เก่งมากๆ

ที่เอ่ยมา พี่ๆเหล่านั้นเที่ยวก่อนเว็ปกระปู๋ เว็ปบาสจะเปิดซะอีก
สมัยนั้นสิงอยู่บอร์ด Bkk plaza และมีบอร์ดดังๆอีก ผมลืมชื่อ
ตอนนั้นผมบ้าพลัง เที่ยววันนึง 4-7 ร้าน ถ้าหากเจอร้านที่ถูกใจ
ที่น้องสวยๆทุกคน ผมเหมานวดยกร้าน เสร็จวันนึง6-10น้ำ ชิวๆ
แต่ตอนนี้ทำไม่ได้ละ พออายุมากขึ้นทำให้รู้เลยว่า มันมีผลมากๆ
ปัจจุบันอายุผมย่าง 57ละ นวดแค่อาทิตย์ละ2-3ครั้งเท่านั้น
ขอบคุณที่แวะเข้ามาคุยกันแลกเปลี่ยนกัน ทำให้คิดถึงวันเก่าๆ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 09:12:59 AM »
ขอบคุณครับ ผมเลิกเที่ยวแบบไปตามร้านนานแล้ว พอปี 55 ก็หยุดไปตามร้านละ
มันถึงจุดเบื่อไปแล้ว ส่วนใหญ่จะมีน้องๆ หรือ พีอาร์ที่พอรู้จัก ส่งมาให้ถึงที่มากกว่า
เสียเพิ่มอีกหน่อยแต่สะดวกเราดี นักเที่ยวรุ่นเก่าๆในตอนนั้น ที่เคยเจอกันแล้วนับถือๆ
ก็มี พี่ออยแมน พี่พุงโต และ พี่โทนี่ตุ่ม สมัยนั้นที่ผมเที่ยวมีร้าน นกป แค่5เจ้าเอง
ร้านฟิตอัพ หรือ ร้านนะคะ ร้านซาซานากะ ร้าน cck อีก2ร้านลืมชื่อละ

ถ้ามีลายแทงโมดีๆ รบกวนแบ่งปันหน่อยครับ  :92:

ออนไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 09:41:13 AM »
กระทู้ สมาชิกรุ่นพี่ รุ่นเก๋า

คิวเข้าวงการหลังท่านกระบี่ไร้เทียมทานหลายๆปี

ขอเข้ามาศึกษา หาข้อมูล ลายแทง ทรงคุณค่า

นับถือๆ

:81:

ออฟไลน์ vincent2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 12:44:43 PM »
เข้ามาคารวะพี่ฮุ้นปวยเอี้ยง… :86:
ผมก็มาจากเว็ปรุ่น bkk plaza เหมือนกัน 5555
น่าจะมี midnight Thailand พวกนี้รึปล่าวครับพี่

ออฟไลน์ patingg

• "เหมือนนาฬิกา เดินไปข้างหน้า อยู่กับเวลาปัจจุบัน"
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 165
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 02:54:24 PM »
HNY คับพี่ฮุ้น :92: :84: :82:

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 05, 2023, 05:47:04 PM »
กระทู้ สมาชิกรุ่นพี่ รุ่นเก๋า

คิวเข้าวงการหลังท่านกระบี่ไร้เทียมทานหลายๆปี

ขอเข้ามาศึกษา หาข้อมูล ลายแทง ทรงคุณค่า

นับถือๆ

สวัสดีครับ ยินดีและขอบคุณที่แวะมาทักทายพูดคุยกัน
ข้าน้อยหยุดพักไปนาน แทบไม่มีข้อมูลเลย
ต้องขอความรู้ ขอลายแทงจากท่านจอมยุทธแล้ว