ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ปสก เจอตำรวจ ขณะใช้บริการ ไซด์ไลน์ เว็ปฟิวแฟน  (อ่าน 3845 ครั้ง)

ออฟไลน์ balen

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16
คิดอยู่ว่าควรเล่าประสบการณ์นี้ไหม

แต่ก็อาจเป็นอุทาหรณ์ให้พี่พี่เพื่อนเพิ่อนได้

เมื่อวานนี้ครับ ผมมีเวลาว่างช่วงเย็นค่ำ

ไม่มีที่ไป
ร้านประจำเบรคพาน้องๆไปกินเลี้ยง

เลยเปิดเว็ป...FF ที่เป็นเว็ปไซด์ไลน์ไป
ก็ไปใช้บริการปรกติ และเป็นอีกครั้งที่น้องไม่ตรงปก และอ้วนมากๆ(ในรูปคือผอมเลย)

จนต้องขอเปลี่ยนตัว

ระหว่างคุยกับโม หน้าโรงแรม ตำรวจครับ มากันร่วมสิบคน ไปเคาะห้องหลายห้อง ผมตื่นเต้นมาก เลยหลบไปอยู่ห่างๆ ้้ลเลย รอสักพัก เค้าก็พาน้องๆ ผู้หญิงลงมา และขึ้นรถตู้ไป เท่าที่เห็นไม่มีพี่ผู้ชายขึ้นรถไปด้วย(น้องที่ผมเปลี่ยนก็โดนเอาไปเหมือนกัน)

เรียกได้ว่า คิดยังหวาด  ๆ ผมไม่รู้เคสนี้เกิดจากอะไร รออ่านข่าว เมื่อเช้าก็ยังไม่มีออกมา

ออฟไลน์ Duangdeedee

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
Re: ปสก เจอตำรวจ ขณะใช้บริการ ไซด์ไลน์ เว็ปฟิวแฟน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2022, 09:18:44 AM »
จะมีเหตุการณ์แบบนี้ กับ ร้านนวดกะปู๋ บ้างไหมครับ 

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
Re: ปสก เจอตำรวจ ขณะใช้บริการ ไซด์ไลน์ เว็ปฟิวแฟน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2022, 11:17:26 AM »
คิดอยู่ว่าควรเล่าประสบการณ์นี้ไหม

แต่ก็อาจเป็นอุทาหรณ์ให้พี่พี่เพื่อนเพิ่อนได้

เมื่อวานนี้ครับ ผมมีเวลาว่างช่วงเย็นค่ำ

ไม่มีที่ไป
ร้านประจำเบรคพาน้องๆไปกินเลี้ยง

เลยเปิดเว็ป...FF ที่เป็นเว็ปไซด์ไลน์ไป
ก็ไปใช้บริการปรกติ และเป็นอีกครั้งที่น้องไม่ตรงปก และอ้วนมากๆ(ในรูปคือผอมเลย)

จนต้องขอเปลี่ยนตัว

ระหว่างคุยกับโม หน้าโรงแรม ตำรวจครับ มากันร่วมสิบคน ไปเคาะห้องหลายห้อง ผมตื่นเต้นมาก เลยหลบไปอยู่ห่างๆ ้้ลเลย รอสักพัก เค้าก็พาน้องๆ ผู้หญิงลงมา และขึ้นรถตู้ไป เท่าที่เห็นไม่มีพี่ผู้ชายขึ้นรถไปด้วย(น้องที่ผมเปลี่ยนก็โดนเอาไปเหมือนกัน)

เรียกได้ว่า คิดยังหวาด  ๆ ผมไม่รู้เคสนี้เกิดจากอะไร รออ่านข่าว เมื่อเช้าก็ยังไม่มีออกมา

ไม่ทราบเหตุเกิดพิกัดไหน

From now on, I will stand in Heaven.

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2022, 10:50:46 AM »
จะมีเหตุการณ์แบบนี้ กับ ร้านนวดกะปู๋ บ้างไหมครับ

ไม่ทราบครับ ไม่เคยเจอ
แต่เคสนี้ พอตำรวจมา โมไม่ตอบเลย

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2022, 11:00:42 AM »
ไม่ทราบเหตุเกิดพิกัดไหน

อรุณอมรินทร์ครับ ใกล้ๆศิริราช

ออฟไลน์ อ่านหาพ่อง

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 156
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2022, 12:49:18 PM »
เที่ยวร้านนวดดีกว่าครับ สบายใจกว่า

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 01, 2023, 07:01:09 AM »
เที่ยวร้านนวดดีกว่าครับ สบายใจกว่า

น่าจะยังงั้นครับ นี่ก็เจอครั้งแรกเหมือนกัน

ผมไม่ค่อยได้เที่ยวSLแต่วันนั้นร้านประจำไม่ว่าง เวลาว่างเราจำกัด

ออฟไลน์ DKN48

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 01, 2023, 09:28:28 PM »
หลายปีก่อน เคยเจอครับ ตำรวจบุกร้านนกปเลย ผมรอน้องเอาน้ำมาให้อยู่  ปรากฎ ตำรวจหญิงเข้ามาถามว่ามีน้องอยู่ในห้องไหม ผมบอกไม่มี เค้าบอกให้ลงไป มีคนเที่ยวอีกคนบอกว่าพี่รีบออกจากร้าน ทุกคนรีบออกจากร้านหมด ปรากฎคนเที่ยวคนนั้นคือสาย ปกติจะจับแต่น้องๆ แต่ไม่จับคนเที่ยวครับ เพราะไม่มีหลักฐานว่าเราจ่ายเงินซื้อบริการ ปรากฎร้านโดนปิดยาว และน้องๆโดนเอาไปขึ้นประวัติ ถ้าจ่ายไม่ครบหรือจ่ายตั๋วเด็กโดยมากไม่รอดครับ เปิดได้ไม่นานโดนกวนตลอด

ออฟไลน์ ํYes'indy

• *
  • Like: 13
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 02, 2023, 05:11:55 PM »
ถ้าร้านเปิดใหม่ หรือ ร้านที่เปลี่ยนชื่อบ่อย

จะมีโอกาสเจออยู่ครับ

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 07, 2023, 01:18:31 PM »
หลายปีก่อน เคยเจอครับ ตำรวจบุกร้านนกปเลย ผมรอน้องเอาน้ำมาให้อยู่  ปรากฎ ตำรวจหญิงเข้ามาถามว่ามีน้องอยู่ในห้องไหม ผมบอกไม่มี เค้าบอกให้ลงไป มีคนเที่ยวอีกคนบอกว่าพี่รีบออกจากร้าน ทุกคนรีบออกจากร้านหมด ปรากฎคนเที่ยวคนนั้นคือสาย ปกติจะจับแต่น้องๆ แต่ไม่จับคนเที่ยวครับ เพราะไม่มีหลักฐานว่าเราจ่ายเงินซื้อบริการ ปรากฎร้านโดนปิดยาว และน้องๆโดนเอาไปขึ้นประวัติ ถ้าจ่ายไม่ครบหรือจ่ายตั๋วเด็กโดยมากไม่รอดครับ เปิดได้ไม่นานโดนกวนตลอด

อ่อออ