ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หาเสปกแบบ น้ำชา - bonanza  (อ่าน 827 ครั้ง)

ออฟไลน์ Badbadtzmaru

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
หาเสปกแบบ น้ำชา - bonanza
« เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 06:53:41 AM »
คือผมติดใจ น้องคนนี้อะครับ แบบว่าผมหายไป 2-3 เดือน นั่งนึกยังอยากทาสี น้องอีกสักครั้ง แต่ห้องหายไปแล้ว
ผมมันสาย ไม่ชอบให้ทำให้ผมอะครับ  ผมสาย จูบๆ ดูดๆ ทาสีๆ แค่นี้แหละครับ ที่ติดใจคือ ช่วงล่างน้อง แจ่มมาก ทีสีแล้วฟิลสุดๆ
ผมเลยอยากขอคำแนะนำ พี่ๆที่เคยขึ้นกับน้ำชา น่าจะพอเข้าใจเสปก ช่วงล่างน้อง แบบนี้มีใครบ้างที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ