ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: 🔫 เดือดทะลุปรอท +ปลากรอบ น้องปลาดาว ขาว นมสวย จุกดี๊ดี @เอมิ สปา  (อ่าน 1485 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนขี้เหงา

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

พีอาร์เรียกน้องๆออกมาให้ดู เด็กเยอะมากครับ ออกมายืนเรียงจนผมอาย  ^_^
ถามรายละเอียดพีอาร์ ผมบอกว่าขอน้องที่ตามใจ งานลื่นไหล จูบ , โม๊กสด , เบิร์นได้
ไม่หวงตัว งานแนวบู๊ๆ หน่อยครับ พีอาร์ก็แนะนำมาให้เลือกหลายคนครับ
ชอบพีอาร์ที่นี่เพราะพูดตามตรง พูดตามจริง ไม่ใช่แค่บอกผ่านๆเพื่อให้ลูกค้าขึ้นงาน
ตัดสินใจอยู่ซักพัก เลยเลือกน้อง ปลาดาว จ่ายค่าสินสอดเรียบร้อย
พี่อาร์ก็ขออณุญาติตรวจไข้ พีอาร์เอาเครื่องวัดไข้มาจ่อหน้าผากผม ผลออกมาปลอดภัยครับ
ส่วนน้องๆ พีอาร์บอกว่าวัดไข้ก่อนเข้างานเรียบร้อยแล้วครับ โอเคครับ ร้านเอมิ ใส่ใจลูกค้า
เป็นร้านสปา อีกร้านหนึ่งที่น่ามาอุดหนุนให้อยู่นานๆครับ ราคาก็ถูก ถือว่าถูกสุดในย่านลาดพร้าว
โดยรวมแล้วดีครับ น้องปลาดาว งานโอเค นมสวยมากครับ ถูกใจ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
หุ่นดีสักสวย