ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาวแสบตา เหมือนไฟนีออนจริงๆครับ การบ้าน น้องยูริ Floraspa  (อ่าน 2889 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rbuuu

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
การบ้านน้องยูริ @Floraspa

เป็นอีกวันที่มาร้านนี้ มุ่งตรงหาน้องคนนึงที่รอมานาน...คิวทองเหลือเกิน น้องยูริ สาวหมวยน่ารัก
ตัวเล็ก ผิวขาวววว ยิ้มเก่ง อัธยาศัยดีมาก  น้องชวนคุยตั้งแต่เดินขึ้นบันได อารมณ์แฟนเลยครับ
งานนี้ไม่ต้องพูด สมกับตัวท๊อปของร้านจิงๆ น้องดูแลตั้งแต่อาบน้ำ ขัดหลัง ล้างทุกอย่างที่จะสะอาดได้
พอนอนลง น้องชวนคุยเสียงกระเสร่า เสียงแผ่วเบาของน้อง ผนวกกับสายตาจิกเว้าวอน
คนึงจิตหลงไหลไปกับเธอ น้องทำให้ผ่อนคลายสบายตัว ด้วยฟิวแฟน วัยแรกแย้ม
....น้องยูริ ทำให้ผมเสร็จสรรพ ด้วยอารมย์สุขสุดขั้ว ผมเลยต่อรอบน้องซะเลย
คงไม่อยากนอนใกล้ใครอีกแร้ว เมื่ออยู่ใกล้เธอคนนี้ ....

....การบริการผมให้10/10 เลยครับ น่ารักตั้งแต่ขึ้นยันลงมาส่งถึงเค้าเตอร์ อายpr.เลยครับ ก็มีแฟนเดินควงขนาดนี้
....ความใส่ใจผมให้10/10 เหมือนกัน เพราะทุกรายละเอียด น้องใส่ใจทุกจุด
เน้นครับ ใครชอบ ขาว ใส น่ารัก ไม่สัก เนียนทุกอนูรูขุมขน เอาใจเก่ง รู้ใจทุกอย่าง น้องยูริเลยครับ

ออฟไลน์ Bigdicker

• เพลินในทางชีวิต ไม่ยึดติดสิ่งใด ๆ
  • Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1
 :038: ขาวจุง