ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องดาริน EP-6  (อ่าน 165 ครั้ง)

ออฟไลน์ musachic

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
รีวิว น้องดาริน EP-6
« เมื่อ: เมษายน 12, 2024, 02:12:54 PM »
น้องดาริน สาวน้อยสดใส สูงเพรียว หน้าตาน่ารัก ผิวน้ำสวย อัทธยาศัยดี แห่งบ้านฟังกี้ สปาร์ ผมเจอน้องครั้งที่ 6 ครับ น้องคุยดีและเป็นกันเองมากขึ้นครับ นานๆเจอกันทีก็กอดรัดฟัดเหวี่ยงหอมแก้ม นัวเนียกันให้หายคิดถึง ไล่หอมลงมาเรื่อยๆ น้องเคลิ้มจนเราต้องจัดต่อ  น้องตามได้ทุกท่วงท่า อารมณ์น้องมาเต็มจับดูน้องสาวชุ่มฉ่ำมาก น้องชายแข็งตัวได้ที่ก็ใส่ CD 0.3 ค่อยบรรจงสอดใส่น้องชายเข้าไปทักทายน้องสาวเธอ น้ำน้องมาไหลลื่นเป็นธรรมชาติ เจอน้องทุกครั้งไม่เคยต้องใช้ตัวช่วยเลยครับ น้องมีอารมณ์ร่วมดีมากๆ คุณภาพไม่เคยตกเลยครับ เรื่องจูบ กอดรัดฟัดเหวี่ยงนี่ฟิวแฟนเลยครับ ผมจับพลิกเธอขึ้นบน เธอขึ้นเก่งเยอะเลย ถือว่าเรียนรู้งานได้ดี เลยจัดไปแบบรัวๆสลับจังหวะช้าๆ เสียงเธอครางนี่เพราะจับใจจริงๆไม่ผิดหวัง ซ้ำครั้ง 3 ยิ่งดีเหมือนเดิมครับ ไม่นานก็แพ้ความลื่นไหลของเธอ เสร็จแล้วก็นอนซักพัก ล้างเนื้อล้างตัวแต่งตัว หอมแก้มน้องและก็บอกว่า "เจอกันใหม่นะ"
สำหรับพี่ๆที่ชอบสาวสไตล์คุยสุภาพ ดูแลความรู้สึกดี สาววัยผู้ใหญ่คุยเป็นการเป็นงาน หน้าตาสะสวย นมสวยมาก 10/10 คะแนน แนะนำครับ