ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยครับ ทำไมการบ้านผมถึงได้ไปอยู่ในห้อง HOT Homework อ่ะครับ  (อ่าน 1968 ครั้ง)

ออฟไลน์ HardCocker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 6
อันนี้เป็นการบ้านแรกสุดเลยที่ผมเขียน
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=188902

พอดีวันก่อนย้อนไปดูการบ้านเก่าแล้วตกใจทำไมจำนวนคนดูเยอะจัง
เลยไปเห็นว่าการบ้านตัวเองไปอยู่ในห้อง HOT Homework

ผมจำได้ว่า ผมไม่น่าจะไปเขียนการบ้านในห้องนั้นได้นะ และตอนเขียนการบ้านนั้นอยู่ในห้อง Kapooclub นี่นา
เลยอยากสอบถามผู้รู้หรือแอดมินหน่อยครับว่าเป็นเพราะอะไรหรอคับ 

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
อันนี้เป็นการบ้านแรกสุดเลยที่ผมเขียน
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=188902

พอดีวันก่อนย้อนไปดูการบ้านเก่าแล้วตกใจทำไมจำนวนคนดูเยอะจัง
เลยไปเห็นว่าการบ้านตัวเองไปอยู่ในห้อง HOT Homework

ผมจำได้ว่า ผมไม่น่าจะไปเขียนการบ้านในห้องนั้นได้นะ และตอนเขียนการบ้านนั้นอยู่ในห้อง Kapooclub นี่นา
เลยอยากสอบถามผู้รู้หรือแอดมินหน่อยครับว่าเป็นเพราะอะไรหรอคับ 

ขอบคุณครับ
เขียนดีคนอ่านเยอะไงครับ เลยไปสู่ห้องท่านเทพ จงภูมิใจห้องนั้นเกินครึ่งเป็นเทพที่มีร้านเป็นของตัวเองครับ
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ I Like Doggy Style

• เน้นตูด ไม่เน้น นม
  • Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 73
ไม่ต้องแปลกใจครับ การบ้านจากห้องปกติถ้ามียอดวิวถึง 2000 จะถูกคัดเข้า HOT โดยอัตโนมัติ(มั้งนะ)

การบ้านคุณเขียนไว้เกือบปี แถมมีรูปด้วย ก็ไม่แปลกที่ผ่านไปพักนึงแล้วจะได้ยอดวิวเยอะจนถึงถึงเกณฑ์ครับ

เพราะถ้าการบ้านโดนคัดเข้าห้องHOTแล้วยอดวิวจะพุ่งเร็วขึ้นอีก เพราะคนเวลาย้อนหาดูการบ้านมักจะดูที่ห้องHOTก่อนเป็นปกติ เพราะอยากดูรูป

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
อ่อยังงี้นี่เอง ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 282
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
การบ้าน ที่มียอดวิว สูงถึง 2000 วิว ขึ้นไป จะ ได้ไปอยู่ ห้อง HOT โดยอัตโนมัติ จ้ะ ทั้งนี้ เพื่อการที่การบ้านกระทู้นั้น ๆ จะไม่ตกหล่นหายไปเร็ว และ ให้เกียรติ แต่ คุณที่ส่งการบ้าน คุณภาพ ดี ๆ ให้กับเว๊ป จ้ะ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
ตามที่คิวเข้าใจ คือ

กระทู้การบ้านของสมาชิกทั่วไป ที่มียอดวิวตั้งแต่ 2,000 ครั้งขึ้นไป ทาง Kapoo Admin จะพิจารณาย้ายกระทู้นั้น เข้าห้อง HOT Homework ครับ (ไม่ใช่ระบบอัตโนมัติ)

• *
ขอบคุณมากครับ พี่ๆ ทุกท่าน

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ยินดีด้วยครับ  :84:

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ขอบคุณสำหรับคำถามครับ
อยากทราบเช่นกัน  :044:
ไอ เลิฟ กาปู๋