ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา น้องมาแต ร้าน Alfa Spa  (อ่าน 1603 ครั้ง)

ออฟไลน์ saitei

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
ตามหา น้องมาแต ร้าน Alfa Spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 03:39:46 PM »
ใครมีเบาะแสรบกวนแจ้งด้วยครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ตามหา น้องมาแต ร้าน Alfa Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2020, 05:12:58 PM »
ร้านนี้เปลี่ยนเจ้าของเปลี่ยนพีอามั่วไปหมด  คนมาทำใหม่ก็ไม่ได้เรื่องไม่รู้อะไรซักอย่าง  หาเด็กก็ไม่เป็น  เด็กเก่าก็หายหมด  โคตรเสียดายเด็กเก่าเลยมีแต่สวยๆ  เด็กใหม่ก็มีแต่หน้าบ้านๆไม่รู้ไปเอาเด็กกะโปโลที่ไหนมาทำ

ไปเจอพีอาเก่าที่ราเชล เออดีจะได้เจอคนคุ้นเคย  ไปอีกอาทิตย์เปลี่ยนพีอาอีกละ  เออไม่เป็นไรพีอาใหม่ก็คุยถูกคอดี  ไปอีกอาทิตย์มันก็เปลี่ยนเจ้าของจัดโต๊ะจัดเก้าอี้วุ่นวายไปหมด

ล่าสุดจากที่ไม่รู้อะไรซักอย่าง  คาดว่าส่งเงินไม่ครบทุกหน่วย  ร้านเลยโดนอุ้มไปแล้วครับ  ปิดตำนานร้านดีๆไปอีกร้าน

คือไม่เข้าใจเลยนะหลายๆร้าน  ทำไมเวลาเปลี่ยนแล้วคุณภาพถึงลดลงแบบหน้ามือเป็นหลังตีน  คือรักษาคุณภาพเท่าเดิมมันยากนักหรือไง
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ rickson

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
Re: ตามหา น้องมาแต ร้าน Alfa Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 29, 2020, 12:30:02 AM »
ร้านนี้เปลี่ยนเจ้าของเปลี่ยนพีอามั่วไปหมด  คนมาทำใหม่ก็ไม่ได้เรื่องไม่รู้อะไรซักอย่าง  หาเด็กก็ไม่เป็น  เด็กเก่าก็หายหมด  โคตรเสียดายเด็กเก่าเลยมีแต่สวยๆ  เด็กใหม่ก็มีแต่หน้าบ้านๆไม่รู้ไปเอาเด็กกะโปโลที่ไหนมาทำ

ไปเจอพีอาเก่าที่ราเชล เออดีจะได้เจอคนคุ้นเคย  ไปอีกอาทิตย์เปลี่ยนพีอาอีกละ  เออไม่เป็นไรพีอาใหม่ก็คุยถูกคอดี  ไปอีกอาทิตย์มันก็เปลี่ยนเจ้าของจัดโต๊ะจัดเก้าอี้วุ่นวายไปหมด

ล่าสุดจากที่ไม่รู้อะไรซักอย่าง  คาดว่าส่งเงินไม่ครบทุกหน่วย  ร้านเลยโดนอุ้มไปแล้วครับ  ปิดตำนานร้านดีๆไปอีกร้าน

คือไม่เข้าใจเลยนะหลายๆร้าน  ทำไมเวลาเปลี่ยนแล้วคุณภาพถึงลดลงแบบหน้ามือเป็นหลังตีน  คือรักษาคุณภาพเท่าเดิมมันยากนักหรือไง

ตรงใจมากครับ เด็กคนละเกรดเลย

ออฟไลน์ YakYaiSL

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 02:15:36 AM »

pr ant คนนี้ดีคับจนล่าสุก prป้ากบ พูไม่ง้อลูกค้าเลย(ตอนนี้ไปbelle) แล้ว เปลี่ยนมือ คราวนี้หลุดโลกเลย

ออฟไลน์ noopoppop

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 02, 2020, 08:14:59 PM »
Pr Ant ย้ายไปอยู่ร้านไหนแล้วเหรอครับ?

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 01:55:45 AM »
24 twentyfour

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 19, 2020, 01:57:58 AM »
ใครมีเบาะแสรบกวนแจ้งด้วยครับ
ถาม pr  twentyfour ดูครับ ตอนนั้นได้จบมาแตกว่าจะกล่อมยอมได้ไปรอบ2ถึงยอม