ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาให้เครดิตน้องริน รอบเที่ยงคืน @รามอินทรา ปาร้าน  (อ่าน 4481 ครั้ง)

ออฟไลน์ Loser

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 25

เมื่อคืนมีโอกาส เที่ยวตอนดึกก่อนแวะเข้าบ้าน มีร้านตรงรามอินทราเปิดอยู่  เลี้ยวเข้าตึกเบลทันที
เจอพีอาผมสั้น แนะนำเอาใจใส่ดี เปิดข้อมูล 1 ในนั้นเป็นน้องรินให้ดู (ปาลับ) ภายในดูดีมาก ประกอบกับแพ้ความขาวครับ  ชำระคอสเสร็จ น้องก็มาพาไปห้องปฏิบัติการ

สรุป น้องเป็น เครื่องจักรสนองอารมณ์ครับ มาได้ไม่บ่อย เหมือนขาดเรื่องบนเตียงมานาน  งานตามใจ ตามมาตรฐาน ไม่ถึงขั้นแลกลิ้น แต่ทาสี ร้องเพลงมีครบ  นมสวยขาว ผมจับไม่ปล่อย   อย่าถามว่าทำไมไม่มีรายละเอียดนวดนะครับ มันดึกแล้ว 555

น้องริน@เบล ให้คะแนน ไม่แลกลิ้นแบบขำๆ 9/10 คับ

ออฟไลน์ @@ #ร้านตำนาน #นวดรามอินทรา #สปารามอินทรา@@

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 32
  • PARTY START 10:00-24:00
ขอบคุณสำหรับการบ้านน้องรินนะคะ :82:
PARTY PRETTY