ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องริชชี่ จาก ร้าน Olivia บางบัวทอง  (อ่าน 687 ครั้ง)

ออฟไลน์ crescendoza

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
น้องริชชี่ จาก ร้าน Olivia บางบัวทอง
« เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2022, 01:56:08 PM »
วันอาทิตย์บ่าย ทำธุระเสร็จ คิดถึงริชชี่
เลยจองเข้าไปที่ร้าน Olivia

น้องน่ารักเหม่อนเดิม หุ่นดีเหมือนเดิม งานมืออาชีพครับ

ยกแรก งานอาบนำ้มาเต็ม 1 น้ำก่อน

งานนวดงานบิ้วก็เน้นบริการ มาตรฐานดีเหมือนเดิมครับ
สุดท้ายแพ้ยกสอง กลับบ้านครับ

โดยรวม

หน้าตา 9|10
หุ่น 10|10 ตัวเล็ก
บริการ 9|10