ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นครับ กับ Flower SPA  (อ่าน 2003 ครั้ง)

ออฟไลน์ stardust0083

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
หล่นครับ กับ Flower SPA
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 03:38:24 PM »
วันนี้  โทรจองน้องเชอเบท ไว้ตอนเช้า ทางร้านบอกว่าน้องจะเข้ามา 14:30  ก็ขับรถฝ่ารถติดแถวบางแคไป
แต่พอไปถึงร้าน ทางร้านแจ้งว่า น้องรอบเดือนมา
ผมก็งงว่า ถ้ารู้แบบนี้แล้ว ทำไม ยังลงประกาศ อีก

ตอนแรกที่จะเป็น Course Full แล้ว ทางร้านบอกว่าขอเป็น Course บน ได้มั้ย
ผมก็ Ok แต่พอ รออีกสักพักหนึ่ง แล้ว ก็ขอว่า วันนี้คงไม่ได้ ผมก็ต้องขับรถฝ่ารถติด กลับไปแบบ ไม่อะไรเลย
ยังไงขอฝาก ไว้หน่อยนะครับ ว่า ทีหลัง ถ้ารู้ว่า เป็นรอบช่วงนั้น หรือ ไม่สบายยังไงแล้ว ทางร้านควร
แก้ที่ประกาศใน Webboard ไว้ ด้วยนะครับ  หรือถ้ารู้ว่าภายหลังไม่พร้อมยังไงควรแจ้งแต่เนิ่นๆ ครับ
อันนี้ ทำผมเสียเวลาไป ฟรีๆ มาก

( ร้านนี้ถือว่าไปไม่่ง่ายสำหรับผม  ทำผมเสียเวลา และ ความรู้สึกมากครับ )

เข้าใจว่าไม่ใช่ครั้งแรกของร้าน ที่มีกรณีแบบนี้ด้วยนะครับ

http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=268036.0

ออฟไลน์ ` L ,

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 79
Re: หล่นครับ กับ Flower SPA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 08:09:41 PM »
 :84:เห็นด้วยคับ ฝากทางร้านเห็นใจคนมาไกลด้วยนะคับ น้องไม่พร้อมก็บอกตรงๆจะได้เตรียมพร้อมเเต่เนิ่นๆหรือจะได้เปลี่นลายเเทง เเต่ร้านนี้งานดีน่ารักหลายคน ลองคนอื่นดูได้คับ
:O

ออฟไลน์ saladlnw

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 08:18:28 PM »
ผมเลิกเที่ยวร้านนี้นานละครับ แย่มาก ชอบอ้างรอบเดือนมานู้นนี่ ไร้มาตรฐานมาก ละจะอวยแค่คนที่อยากให้ขึ้น ให้คนนั้นคนนี้แทน บางครั้งจ่ายเงินไปแล้วพึ่งมาบอกรอบเดือนมาหรือขึ้นไม่ได้แล้วคนนี้บลาๆ แย่มากครับ FLOWER SPA

ออฟไลน์ bonchan123

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 09:33:32 PM »
เจอไปสองสามรอบละครับ เซ็งมาก ตอนแรกๆก็เชื่อนะ หลังๆนี่ ไม่โอเคอ่ะครับ สุดท้ายผมทนไม่ไหว ขับออกมาไม่ขึ้นใครแล้วก็ไม่ไปอีกเลย โคตรเซ็ง 555

ออฟไลน์ garlegacy

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2018, 09:14:29 AM »
ด่านแรกไปลุ้นว่าจะเจอน้องที่เล็งไหมเพราะร้านลงรูปน้องเยอะเยะ แต่เข้าไปจริงๆไม่เจอ ด่านสองน้องตกปกมากน้อยขนาดไหน เลยไม่กล้าจองเพราะหลายครั้งรูปสวยเกิน  ด่านสามงาน ที่ดีก็ดีเวอร์ ที่แย่ ก็ แน่เกินบรรยาย ที่นี่เป็นร้านแบบนั้นสำหรับผมนะครับ ราคาคอร์สราคาไม่แพงตริงๆ แต่คนไกลบ้าน ต้องดูหลายอย่างเลยคับ ผมเคยเขียนงานหล่นของที่นี่ ไป ทั้งที่ปกติต่อให้งานไม่ดีก็แทบไม่เขียนหากเห็นถึงความตั้งใจ และเจตนารับผิดชอบของร้าน ขอบคุณครับ แต่ที่นี่มีดีหลายคนยุนะครับจะมองแต่ข้อเสียคงไม่ได้

ออฟไลน์ temp_use

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 85
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 10:44:48 AM »
 :013:
ไอ้เรื่องอ้างประจำเดือนมา ให้เปลี่ยนน้อง ร้านนี้นะ
โดนเองไป 2 ครั้ง ให้เพื่อนไปลองก็โดนไปอีก 1 ครั้ง (น้องคนละคนกันนะ)
เลิกกันครับกับร้านแบบนี้

ออฟไลน์ teppan

• *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 02:23:20 PM »
สมัยก่อนโดนบ่อย ช่วงหลังฯ ไปลุ้นเอาหน้างาน ไม่จองใครไว้ละ แต่น้องที่เล่งไว้กลับไม่มา น้องที่มากลับไม่คิดจะขึ้น ไปใช้บริการร้านนี้ต้องวัดดวงเอา

:026: :026:

ออฟไลน์ thenutt

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 09:56:43 PM »
เคยโดนเหมือนกัน จองน้องไว้ รับจองซะดิบดี พอไปถึงบอกน้องเข้าสายเปลี่ยนคนไหม เราตอบไม่เป็นไรรอได้ รอไปสักพักมาบอกน้องแจ้งว่าไม่เข้าแล้ว ..

ออฟไลน์ feodora

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 10:55:40 AM »
เคยเช่นกันครับ

ครั้งแรกที่เที่ยวจองและได้นะ ผมเลยโอเคกับร้าน
มาไกลหน่อย จากรังสิตผมก็ยังยอมไปร้านนี้เพราะงานแรกที่ได้โอเคมาก

หลังจากนั้นก็หาโอกาสจองน้องคนเดียวยากมาก พอได้ไปถึงก็ไม่สะดวกรับงาน

ถ้าไม่รับหรือไม่ได้น้องไม่พร้อม ก็ควรบอกมาแต่แรกง่ายกว่าครับผมจะได้ไปเลือกคนอื่นเพราะไว้ใจร้านพบสมควร

แถมเด๋วนี้ส่งการบ้านก้ไม่ค่อยให้ code ด้วย