ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "พอลลี่ สปา" ใจกลางบางใหญ่ ฉลองเปิดร้าน วันแรกอลิส ลุกครึ่ง ค่าคอรส์หยุดโลก  (อ่าน 8517 ครั้ง)

ออฟไลน์ googly

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 32
ปลาหาย หลายกระทู้ การบ้านเลย ไม่เกี่ยวกับ จขกท. ครับ แอทมิน เช็ทระบบเว็บ  เพราะเว้บอืด ไฟล์ภาพไม่ขึ้น เดาว่าเชิฟฝากไฟล์ภาพเสีย การเชื่อมต่อมีปัญหา
ขอบคุณสำหรับตสามรู้ครับ ทาานศิษย์พี่ ผมต้องเรียนรู้และขอคำชีแนะด้วยครับ ลงปลาซ่อมเลยแล้วกันครับ :84:

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
ลงมั่วไปก่อนนะครับ ปลาหายหมด
ขนาดของสาว ลูกครึ่งไม่ใข้ปัญหา
ผมขยัน ซ...........
เรียกเสียงเรียกน้ำได้ดีรับ

• *
ชอบตอนอาบน้ำ ขาวสะอาด ดูเอาเองจ๊ะ หุ่นลูกครึ่ง สพึงกันเลยจ๊ะ

ออฟไลน์ LOCOMOTIVE รถจักรน้อย หุ้มเกราะ มุดอุโมงค์

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 39
คุณ ขอ ติ หน่อย ขนาดภาพ มันใหญ่ไป ควรใช้ไฟล์ภาพ อย่าเกิน 500x500 ดีที่สุด คนดุในโทรศัพย์ แทบแล็ต นี้ลำบากเลย ภาพมันใหญ่ เอาภาพเล็กๆหน่อยก็ได้

• *
คุณ ขอ ติ หน่อย ขนาดภาพ มันใหญ่ไป ควรใช้ไฟล์ภาพ อย่าเกิน 500x500 ดีที่สุด คนดุในโทรศัพย์ แทบแล็ต นี้ลำบากเลย ภาพมันใหญ่ เอาภาพเล็กๆหน่อยก็ได้
ขอบคุณครับพี่ พบปัญหาแล้วครับ กำลังแก้ไขครับ มีอะไรแนะนำด้วยนะครับ

• *
ขอขอบคุณ ทุกคอมเมนต์ และคำชี้แนะด้วยนะครับ ทยอยแก้ไขปลาที่หายไปครับ
ลงซ้ำไปบ้างขออภัยไว้ที่นี้ด้วยนะครับ

LineID Pollymassage

• *

• *
LineID Pollymassageฝันดีและขอบคุณครับ  กับ อลิซ

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
เห็นแล้วตามไปจัดเลย :038:

• *
เห็นแล้วตามไปจัดเลย :038:
ขอบคุณมากครับ ที่ชื่นชอบ
ช่วยกันสนับสนุนโปรดีๆร้านใหม่ๆครับ
แบ่งปันแชร์กันครับ
 ต้องพัฒนาอีกเยอะครับงานเขียนผม