ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพาสต้า ชื่อนี้มีแต่ความสนุกและตื่นเต้น @pegasus พระราม 3 (ปลาสวยๆ)  (อ่าน 9281 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
น้องผลักผมนอนลงอีกรอบ จากนั้นน้องก็ไปหยิบ CD มาและโหลดใส่น้องชายผมทันที จากนั้นน้องก็ขึ้นมาคร่อมบนน้องชายของผม จนน้องชายของผมมันเข้าไปอยู่ในจิมิของน้องจมเต็มลำแล้ว :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
จากนั้นน้องก็เริ่มขย่มน้องชายผมจากช้าๆแล้วน้องก็ค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ เสียงเนื้อของผมและน้องปะทะกันดังป้าบๆๆๆ พร้อมกับเสียงซู๊ดปากดังซี๊ดซ๊าดๆๆๆๆ ของน้องดังออกมาอยู่ตลอดเวลา :044:

• *
ขณะที่น้องขย่มน้องชายผม น้องก็เอื้อมมือมาจับมือผมให้มาจับที่ไฟหน้าของน้อง น้องเล่นมาอย่างนี้ผมก็บีบขยำบึ้จุกของน้องอย่างนั้นมือเลยสิครับ  :044:

• *
จากนั้นผมก็คว้าตัวน้องลงมากอด น้องก็มาซุกหน้าอยู่ที่ซอกคอผม ส่วนช่วงล่างของผมก็ยังคงกระแทกน้องชายใส่จิมิของน้องอย่างต่อเนื่อง เสียงลมหายใจของน้องรดใส่ต้นคอผมบ่งบอกว่าอารมณ์ของน้องตอนนี้ได้กระเจิงเต็มที่แล้ว :044:

• *
จากนั้นผมก็เปลี่ยนท่า ผมจับน้องนอนลง จับขาของน้องสองข้างถ่างออกแล้วมาพาดไว้ที่บ่า จากนั้นผมก็ค่อยๆดันน้องชายผมเข้าไปในจิมิของน้องอย่างช้าๆ จนสุดท้ายก็เข้าไปจนเต็มลำ :044:

• *
จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง จากช้าๆและผมก็ค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ คราวนี้น้องร้องครางเสียงดังลั่นห้องเลย พร้อมกับดึงตัวผมลงมากอด ส่วนขาของน้องทั้งสองข้างก็เกี่ยวไว้กับเอวผม เหมือนกับพยายามไม่ให้ผมหนีไปไหน ผมก็กระแทกน้องชายใส่ไม่ยั้งเลยสิครับแบบนี้  :044:

• *
บางครั้งน้องเสียวจนลืมตัวเล็บของน้องนี่จิกไปบนแผ่นหลังของผมเลย จนถึงตอนนี้ผมก็กระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้องแบบไม่ยั้งเลย เสียงร้องครางของผมและน้องดังไปลั่นห้องเลย จากนั้นก็ถึงเวลาเผด็จศึกกับน้องด้วยท่าโปรดของผม :044:

• *
ผมให้น้องโก้งโค้งลงและหันบั้นท้ายมาที่ผม บั้นท้ายของน้องนี่จับแล้วเต็มไม้เต็มมือดีจริงๆ จากนั้นผมก็จับน้องชายผมดันเข้าไปในจิมิของน้องอย่างช้าๆ จนตอนนี้น้องชายของผมมันเข้าไปจนเต็มลำแล้ว :044:

• *
ผมใช้ 2 มือ จับบั้นท้ายของน้องเอาไว้ให้มั่น แล้วผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง บั้นท้ายของน้องที่มันเต็มไม้เต็มมือดีจริงๆ เวลากระแทกใส่นึ่มันเสียวสุดโคนดีจริงๆเลย  :044:

• *
เสียงเนื้อของเราสองคนกระทบกันกันดังปับๆๆ พร้อมกับเสียงของน้องดังลั่นห้องเลย ส่วนผมตอนนี้ก็แทบจะต้านทานไม่ไหวแล้ว มีแรงเท่าไหร่ตอนนี้ผมกระแทกใส่น้องแบบไม่ยั้งเลย จนสุดท้ายก็ไม่อาจจะต้านทานไหว ทั้งผมและน้องต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปพร้อมๆกัน จากนั้นน้องก็มาถอด CD ออก พาผมไปอาบน้ำทำก็สะอาด ออกมาแต่งตัว ก่อนจะออกจากห้องน้องก็เข้ามากอดแล้วมาหอมแก้มหอมอีกที อย่างนั้นน้องก็เดินออกมาส่งผมที่หน้าล็อบบี้ของร้าน :044: