ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### กดวิสกี้แล้วขยี้สกาย2สาวตัวตึงลาดพร้าว71 อร่อยฉ่่ำวันเดียว2น้ำโคตรฟิน part1  (อ่าน 9690 ครั้ง)

Coke1 และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 312
  • Re-Bond

มาแรงแซงทางโค้งจริงๆสำหรับสาว2คนนี้  :032:

ตอนแรกว่าจะลงการบ้านตัวเทพจอดรถน้องจีเซล หรือไม่ก็นางฟ้าพระราม3

ไม่ก็ครูสอนภาษาสุดแซ่บน้องโตเกียว แต่ต้องพับและดองไว้ก่อน

:048: เพราะเจอ2คนนี้เข้าไป ไม่รีบลงไม่ได้เดี๋ยวหลุดเทรนด์

บอกเลยว่าสายคนรักนมทั้งแท้ทั้งทำจะต้องแฮปปี้แน่นอน

โอ้เธอ....หวานเจี๊ยบบบบบบบ  :044:

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
พีอาร์ร้านน้องน้องเค้าก็น่ารักแนะนำมาหลายคนเลย

เล่นเอาซะเลือกไม่ถูกเลยพอรู้ว่าเราสายนม ก็ส่งมายั่วทุกวัน

มาเริ่มต้นกันที่เป้าหมาย NO.1 น้องสกาย  :002:

ปาร้าน

อันเนี้ยแค่ดูรูปก็โดนแล้ว หน้าสวยลุดีขาวเคยเจอตัวจริงครั้งนึง

หน้าตรงปกเป๊ะลุกออกจะเฉี่ยวๆยั่วๆ

และอีกอย่างก็คือนมใหญ่ของแท้ทรงสวยจุกดี

นี่แค่ดูปลาจากร้านนะรอชมของจริงก็วันนี้แหละ

:019: อ้อ...แล้วก็อยากพิสูจน์ด้วยว่างานน้องเป็นยังไงกันแน่

เพราะบางคนก็บอกว่าดีหลงรักกันหูปักหัวปำ

บางคนก็บอกว่างานหล่นน้องเอาแต่ใจเลยต้องลองเองซะแล้ว

ปาร้าน

:044: เป้าหมายที่สอง No.2 ก็วิสกี้นี่แหละ

เคยขึ้นงานแล้วครั้งหนึ่งแต่ตอนนั้นเขียนการบ้านเล็กลงในกรุ๊ปไม่ได้ลงในเว็บ

น้องขาวจริงผิวดีจริงงานนี้โคตรดีไม่มีที่ติ

แต่ติดตอนนั้นนมเล็กไปหน่อยแต่มารอบนี้ 

โมดิฟายด์มาเต็มเลยว่าชุดใหญ่ไฟกระพริบมาแบบคอมโบ้

อย่างนี้ต้องมีแมตช์ล้างตา  :013:

ปาร้าน

เป้าหมายต่อมาอันดับสามน้องคูเปอร์ปลาส่งมายังเอ็กซ์

นมนี่ใหญ่คักได้ใจแท้ๆ เขาว่างานดีมากตรงปกก็เลยอยากลอง

ปาร้าน

:012: อีกคนก็น้องซูก้าคนเนี่ยปลาอย่างน่ารักเลย

โดนสุดลุกดูดีแถมยังโปรไฟล์นี่เขาว่าเป็นแม่พิมพ์ของชาติ

มาทรงนี้แล้วสักครั้งนึงในชีวิตต้องขอขึ้นครูสักหน่อย  :009:

ดูจากปลาแล้วหุ่นดีนมใหญ่มากแท้ด้วย แต่ทรงอาจจะคล้อยนิดนึง

ไม่เป็นไรหน้าสวยให้อภัยได้แต่มาไม่บ่อยเนี่ยน่ะสิเจอตัวยากจัง

ปาร้าน

:030: และล่าสุดสดๆร้อนร้อนอันนี้เดือดเลยน้องโอเปิ้ล

คือแบบส่องปลาแล้วไม่ต้องคิดเยอะเลยอ่ะ

ยังไงก็ต้องเจองานยังไงก็ได้  :002:

ตรงสเป็คสุดๆ หน้าคมนมตั้ง หุ่นนางแบบ

แต่มาช่วงยุ่งซะด้วยสิจะมีโอกาสได้เจอไหมเนี่ย

• *
  • Re-Bond
แต่สุดท้ายหวยก็มาออกที่น้องวิสกี้กับสกายจนได้

สำหรับใครที่รอการบ้านแซนวิสบอกเลยครับว่าผิดหวังแน่นอน

เพราะขึ้นที่ละคน อยากได้ฟิวส์เฉพาะแต่ละคนก่อน

บอกได้คำเดียวว่าไม่ควรพลาดทุกคำทุกตัวอักษร

และทุกๆปลาที่ผมจับมาให้ชม เพราะน้องไม่ได้จับมาให้ดูง่ายๆครับ

กว่าจะกล่อมค่อยๆตะล่อม อย่างน้องวิสกี้ ผมติดตามตั้งแต่การบ้านท่านวูฟแล้ว

และก็แทบจะไม่เห็นอีกเลย คิดว่าน้องคงไม่ให้ทำแล้ว ส่วนสกายผมก็ไม่เคยเห็นนะ

อันนี้ถ้าอยู่ร้านอื่นผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน จำหน้าคนไม่เก่ง

วิสกี้ น่าซด VS สกาย น่าขยี้

งานนี้ไอจะขยี้ยูให้แหลกเลยยยยยย

• *
  • Re-Bond
อ่อสำหรับพี่ๆน้องที่ขอคลิปหรืออันเซ็นนะครับ

ไม่ต้องทัก DM มาก็ได้นะครับ

ผมจะแปะลิ้งค์เข้ากรุ๊ปให้ จะมีอันเซ็นต์และปาลับอื่นๆเพียบ

จากไดอารี่โฟโต้ที่ผมไปขึ้นและแลกเปลี่ยนลายแทงกันและกัน

ผมจะแปะไว้ในกระทู้หลังจบการบ้าน รีบกดนะครับเพราะลิงค์มีวันหมดอายุ

ทั้งนี้ผมขอแค่คนละเม้นท์และ+1เป็นกำลังใจให้กันและกันก็พอครับ

ออฟไลน์ hancock12

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
รอชมครับพี่นายช่าง การบ้านดีๆ น้องโอเปิ้ลน่าสนใจมากครับ :89:

• *
  • Re-Bond
เอาล่ะเข้าเรื่องกันเลยแล้วกัน

คนแรกผมได้คิววิสกี้ก่อนในช่วงบ่ายก่อนจะได้คิวน้องสกายช่วงเย็น

วิสกี้นี่ผมยอมรับเลยว่าน้องสวยขึ้น น่ารักขึ้นมาก

ผิวงี้ขาวจั๊วอ่อร่าพุ่ง ใครมองข้ามก็บ้าแล้วเพราะเรื่องฝีมือเธอก็คือหนึ่งในตองอู

คราวที่แล้วผมยังจำได้ดี จิมิสวยแถมฟิตตอดตุ๊บๆมีน้ำไหลธรรมชาติ

จูบงี้ หวานเจี๊ยบบบบบ และอีกอย่างน้องเป็นรักษาความสะอาดดีมาก

กลิ่นตัวหอม ปากหอม แถมยังอ้อนเก่งซะด้วย

• *
  • Re-Bond
ก่อนสิ่งอื่นใด ไปโมดิฟายด์นมมาซะใหญ่เบิ้ม

คุณภาพนมจะคัพเต้าใหม

:013: โอ้...แม่เจ้า นมสวยมากนิ่มดี สัมผัสติดมือ

จากน้องหุ่นดีอยู่แล้วพอมีหน้าอกทำให้สวยเอ็กซ์ขึ้น

เต้าจุกสองข้างเท่ากันเป๊ะ อย่างกับฝีมือปั้นของเลโอนาโด้

วันนี้ผมได้บันเทิงแล้วล่ะ  :032:

• *
  • Re-Bond
รอชมครับพี่นายช่าง การบ้านดีๆ น้องโอเปิ้ลน่าสนใจมากครับ :89:

ขอบคุณที่ติดตามนะครับ กดเข้าลิงค์ให้ทันนะครับ  :002:

ออฟไลน์ MBEAR

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ขอบคุณครับ ไว้ตามไปลอกบ้างนะครับ  :032:

ออฟไลน์ cesc4

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณมากคับ อ่านแล้วเพลินเลย