ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นักร้องสาวเสียงดีพร้อมจับไมค์ร้องสดโคตรฟิน คลิ๊กด่วน!! xx @ami  (อ่าน 3606 ครั้ง)

ออฟไลน์ ผช.เชย เชย

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
วันนี้มาจัดน้องนาตา
พีอาร์แจ้งว่ามีโปรโมชั่นสุดพิเศษ
เห็นแล้วสนใจเลยครับ น้องนาตาตัวเล็กๆ
บาง แต่มีก้นเป็นอาวุธ งอนสุดๆ ขึ้นไปน้องก็ชวนคุย
อาบน้ำ เป็นกันเองน้องติดน่านิ่งไปนิด
แต่โดยรวมโอเคครับ หลังจากนัวในห้องน้ำเสร็จ

• *
ก้มาต่อที่เตียง ผมเริ่มรุกก่อน น้องมีอารมณ์ร่วมดีครับ พอจุดติดฟิวน้องเริ่มมา
ว่าจะขอแลกไลนกับน้องแต่ตอนนี้ขอแลกลิ้นก่อนดีกว่าครับ อิอิ
แลกลิ้นสักพักผมก็โดนน้องไซร์ทั้งตัว เสียวมากๆครับ น้องเริ่มจับไปที่ไมค์ แล้วร้องเพลงสดๆ ฟังแล้วฟินมากครับ

• *
สำหรับน้องนาตาฟิวอารมณ์ร่วมดี เอาใจเก่งอาจติดหน้านิ่งไปนิด ผมว่าโดยรวมดี ถ้าจุดติดถูกจุด มีโอกาสเจอของดีครับ
:032: :032: :032: :032: :032: :032: :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8

ออฟไลน์ Todsty0029

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 0
ห้ามแปะลิ้งค์โฆษณานะครับ