ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านแอน The Pink Spa  (อ่าน 464 ครั้ง)

ออฟไลน์ aaandb

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านแอน The Pink Spa
« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2022, 11:15:05 PM »
หลังจากที่ไปหลายรอบแต่ไม่เจอน้อง จะจองก็ไม่ว่างทุกที ติดใจกับรูปที่ PR บอกว่าหน้าอกแท้ไซร้ 42 อยากลองสักครั้ง
ไปโดยแค่ว่าลองดูหน้างาน แต่ในที่สุดก็ได้จัดสักที

ได้เจอน้องรอบแรกของวันเลย น้องน่ารักดี สะดุดตาที่หน้าอกจริงๆครับ

หลังจากนั้นรอน้องไปเอาของไม่นาน น้องขึ้นมา น้องค่อยๆถอด พอเห็นหน้าอกแล้ว อืมม สายอวบ นมแน่นๆ ต้องลองครับ
น้องชวนไปอาบน้ำแล้วต่อบนเตียง น้องบอกนวดไม่เก่ง แต่อย่างอื่นเก่ง
น้องบอกถ้าพี่สุภาพ น่ารัก ขอไรก็ให้หมด แล้วก็ให้จริงๆ
 :013: :013:

นัวกันมันมาก ทั้งบน ล่าง ครับ
แต่ผมไม่เสร็จสักที น้องก็กลัวว่าผมจะไม่พอใจ ถามใหญ่เลยว่าโอเค
เราก็โอเคครับ น้องบริการดี

สุภาพกับน้องแล้วทอนแน่นอนครับ
 :002: