ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน น้องน้ำผึ้ง @April Spa  (อ่าน 463 ครั้ง)

ออฟไลน์ boobeeman

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้าน น้องน้ำผึ้ง @April Spa
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2022, 12:05:51 AM »
ฝนปรอยเบาๆ บรรยากาศดีๆแบบนี้
โทรเข้าไปสอบถาม pr ว่าร้านเปิดไหม
สอบถามเรียบร้อยก็ตรงเข้าไปที่ร้านเลย

@April Spa
ถึงร้านปุ๊บ pr เข้ามาแนะนำน้องๆอย่างละเอียด
น้องว่างอยู่สามคน ผมเลือก น้องน้ำผึ้งครับ (35-26-36 158cm)
น้องดัดฟัน ผิวน้ำผึ้ง หนุบหนับหน่อย ยิ้มน่ารักครับ

น้องชวนคุยตั้งแต่เดินขึ้นห้องเลยครับ
น้องบอก "ชวนคุยแก้เขิน   :012: :012:

พอถึงห้องนั่งคุยกันแปปหนึ่ง น้องชวนอาบน้ำ อาบดีครับ ถูทุกซอกทุกมุม
น้องชวนคุยเกง่ครับ แซวกันเขินๆนิดหน่อย
บิ้วดี ฟิวแฟนครับ
น้องมือนุ่มครับ น้องใช้มือทำให้สักพัก
เราขอทำให้น้องบ้าง
เสมอกันไป 1:1 :015: :030:

สรุป
น้องยิ้มน่ารักมาก ชวนคุยเก่งครับ นัวกันนุ่มนวลครับ
ฟีลเหมือนรู้จักกันมาก่อน แล้วมาเจอกัน :012: :012: