ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โคตรเด็ดเจ็ดย่าน นางฟ้างานNoลิมิต มุตา@ฟังกี้ + ปลากรอบ  (อ่าน 2382 ครั้ง)

ออฟไลน์ Seecl~

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 29
แอบนอกใจเธอมาอยู่พักนึง แต่และแล้วเธอก็กลับมา.......
ต้องยอมรับเลยว่ามีนางฟ้าเพียงไม่กี่คนที่ทำให้ผมนั้นสยิวและทอนไส้แตกได้ขนาดนี้
กับอีก 1 นางฟ้าในดวงใจ "มุตา@ฟังกี้สปา"
    หน้าตาเธอช่างเย้ายวนSexyบาดจิตบาดใจ ผิวพรรณขาวเนียนเป็นยองใย
เนื้อตัวแน่นเปรี้ยะไปหมดทุกสัดส่วน ยิ่งตอนมัดผมแล้ว..... บอกเลยว่าแพ้ทางจริงๆ

:035: :035: :035: :035:

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
      บอกเลยว่าลีลาเธอโคตรสยิว เธอเล่นบิ้วตั้งแต่โคนยันไข่
ฉกลิ้นพัวพันทั้งแลกเอนไซม์ ร้องเพลงได้ไพเราะหนักหน่วงไม่มียอม

:035: :035: :035: :035:

• *
     สารพัดท่วงท่าต่างประเคนใส่กัน ทั้งดุดันและแนบแน่นจนเริ่มสุกงอม
ท่าทีเธอนั้นไม่มีรอมชอม วันนี้เธอฟอร์มฮอทซะเหลือเกิน

:048: :048: :048: :048:

• *
     นางฟ้าเธอขึ้นไปค่อมบนตัวผม แถมยังขย่มเอาซะปืนเกือบลั่น
แต่ละท่วงท่าผ่านไปลิ้นยังพัวพัน แสนสุดหฤหรรษ์เกินคำจะบรรยาย

:044: :044: :044: :006:

ออฟไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ check81

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 3

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
ปลาเนื้อแน่นมาก  :88:

ท่านถ่ายงามสุดๆ ถามนิดนึง กล้องอะไรครับ? ถ่าย Raw File ป่ะ?

+1 ครับผม  :81:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

• *
ปลาเนื้อแน่นมาก  :88:

ท่านถ่ายงามสุดๆ ถามนิดนึง กล้องอะไรครับ? ถ่าย Raw File ป่ะ?

+1 ครับผม  :81:
ขอบคุณสำหรับ +1 ครับ +คืนครับ ส่วนตัวไม่ได้ใช้กล้องมียี่ห้อใดๆเลยครับ
ผมใช้ IPHONE X และพยายามเพิ่มแสงในห้องนิดนึง+น้องเค้าโพสท่าเก่งด้วยครับ

ออฟไลน์ yamyen

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 6

สุดยอดครับ +1 ให้เลย