ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซัดความใหญ่ใส่ความมันส์กับน้องเค้าสักยกนะ /// Arena Spa  (อ่าน 1237 ครั้ง)

ออฟไลน์ fineline

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
เป็นไรไม่รู้เจอของใหญ่ พร้อมเข้าใส่ ตลอดเลย    :012:  นี่ก็อีกคน น้องเฌอแตม  เปิดมาจะตลึงนมโต๊โต แบบใหญ่แน่นใหญ่จุกสี
ชมพู ใหญ่ทรงสวย และที่แน่แน่ มันเป็นของแท้  จำได้เลยว่าผมฟัดซะยับ หมันเขี้ยวหนัก พวกสาวสวยนมใหญ่ๆ ตัวน้องก็อวบอั๊น อยู่นะส่วนตัวผมชอบ สองเต้าผมโอบเข้าหากันแล้วก็จัดการยัดมะเขือยาวไว้กลางร่องอกผมก็ไถขึ้นลง น้องเด็ดนะ ใช้ลิ้นตวัดรับเสียวจัง
เลย เล่นเสียวพอสมควร แหวกกลีบขาวๆ แพล็บหน่อยลิ้นรัวไม่ยั้ง มือก็ขยำนมใหญ่ๆของน้องไปด้วย กลับขึ้นมาก็ดูดนมอีกที่นิ้วนี้สแคส
เม็ดเน้นๆ น้องบอกว่าเสียวจัง มะเขือผมลูกใหญ่ยาวและเต่งตึงพร้อมจะลุย มันต้องจัดสักยกซะมั้ง เอามะเขือเฉี่ยวไปเฉี่ยวมา น้องทักว่า
จะไม่ไหวแล้วนะค่ะ  ได้ยินอย่างนี้แล้วผมต้องทำไงล่ะครับ ใส่รัว มันส์ได้มันส์ดี