ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โอปองแปง@Flower Spa  (อ่าน 1077 ครั้ง)

ออฟไลน์ lek_3_piece

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
โอปองแปง@Flower Spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 06:02:42 PM »
เคยขึ้นกับโอปองแปงไปนานมาก เเห็นกลับมาทำกับเวลาว่างพอดี เลยไลน์น้อง ไปถึงจ่ายค่าเสียหายแล้วรอน้องสักพัก น้องไปซื้อของมา สักพักพีอาร์เรียกเข้าไปข้างใน น้องโอปองแปงมายืนรอ น้องพาเดินขึ้นชั้นบนสุด ห้องในสุด เข้าห้องนั่งพักสักนิด คุยกับน้องไปนิดหน่อย น้องจูบปากแลกลิ้นทักทายกันเลย ระหว่างแลกลิ้นกัน มือผมก็ลูบคลำในเสื้อยืดน้อง คลำไปไม่มีบรา พึ่งรู้น้องโนบราออกไปซื้อของ บอกเคยขึ้นกับน้องไปนานมาก น้องเลยทักว่าอ้วนหรือผอมลง แล้วก็ถอดให้ผมดู น้องดูผอมลงหน่อย หุ่นเฟิร์มขึ้น แล้วน้องก็ชวนอาบน้ำ
อาบน้ำสะอาด ล้างทุกซอกมุม ล้างผมเสร็จลงไปสเปรยสดให้ อดซะมิดด้าม จนผมต้องจับน้องขึ้นมานัว ล้วงช่วงล่าง แลกลิ้นพันวัล จนน้องบอกให้ไปต่อที่เตียง
ออกมานอนแผ่รอน้อง น้องออกมาก็สเปรยสดอีกรอบ น้องบอกเสียวดีมั้ย ผมบอกชอบดูดแรงๆ น้องเลยดูดแรงขึ้น เสียวดีจัง อมดูดแบบมิดด้าม แล้วน้องก็โหลดCDรอ แล้วมาแลกลิ้นกันต่อพร้อมกับน้องจับน้องชายผมเข้าถ้ำน้องแล้วใช้เอวโยกรัวๆ จนน้องเสร็จนำไปก่อน แล้วเปลี่ยนเป็นผมขึ้นแทน ท่าเบสิคซอยยิกๆจนน้องเสร็จไปอีกรอบ ตอนน้องเสร็จบีบนมตัวเองได้ฟิวดี แล้วเปลี่ยนเป็นด๊อกกี้จนเสร็จอีกรอบ จนผมเหนือยให้น้องขึ้นแทน น้องหันหลังแล้วเอาน้องชายผมเข้าถ้ำ โยกรัวๆผมเอือมมือไปบีบนมไปด้วยเสร็จอีกรอบ จนเหลือสิบกว่านาที ผมเลยให้น้องชักให้แทน (ผมกินยาไปให้น้องชายแข็งตลอด ไม่งั้นมันหดตอนผมเหนื่อย เลยนาน) ระหว่างชักใช้นิ้วสำรวจน้องสาวน้องจนน้องร้องเสียวออกมาเลยจับน้อง69 รัวลิ้นจนน้องทนไม่ไหว เสร็จไปรอบแล้วผมเสร็จตามไป เสร็จกิจไปอาบน้ำ เลยถามน้องเสร็จไปกี่รอบ น้องบอก 6รอบ เนื่องจากหายไปนานพร้อมกับคนเที่ยวไม่ได้จบทุกคน น้องเลยมีอารมณ์เยอะ
โอปองแปง คุ้มสุดแระ โนลิมิต ได้ทุกอย่าง สำหรับผม

ออฟไลน์ KiD&SmaLL

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
Re: โอปองแปง@Flower Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2019, 09:20:44 PM »
 :006: อึดมากครับท่าน ค่าสินสอดเท่าไหร่ครับร้านนี้

ออฟไลน์ lek_3_piece

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
Re: โอปองแปง@Flower Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2019, 10:59:28 AM »
:006: อึดมากครับท่าน ค่าสินสอดเท่าไหร่ครับร้านนี้
ลบจากส่วนลดการบ้าน 28xx ประมาณนี้ครับ