ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องน้องรับงานทานข้าว  (อ่าน 380 ครั้ง)

ออฟไลน์ Aow-mun

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 14
สอบถามเรื่องน้องรับงานทานข้าว
« เมื่อ: เมษายน 27, 2024, 01:32:10 AM »
อยากได้ contact ของ Modeling ที่หาน้องรับงานทานข้าวครับ (งานทานข้าวอย่างเดียวนะครับ กินเหล้าได้บ้าง ไม่ไปต่อ) คือพอดีได้ขึ้นกับน้องที่ทำคอร์สไม่ถอด แต่น้องไม่อยากทำแล้วและสนใจรับงานกินข้าว แต่ไม่มี contact
น้องมีภาระเยอะ แต่ไม่อยากเปลีองตัว ผมสงสารน้องเลยรับอาสามาหาให้ contact ให้ ถ้าเป็นไปได้อยากได้ Modeling ที่มีลูกค้าให้เรทสูงหน่อย (น้องรูปร่างหน้าตาค่อนข้างโอเค โปร์ไฟล์ดี)
ท่านไหนทราบ รบกวน DM หลังไมค์มาหน่อยนะครับ จักขอบพระคุณอย่างสูง