ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าน้องให้เรา . ได้ แปลว่ากับคนอื่นน้องก็ให้ใช่ไหมครับ  (อ่าน 1833 ครั้ง)

ออฟไลน์ zkizwe

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ตามหัวกระทู้เลยครับ  :027:

ผมกังวลและกลัวโรค แต่ติดน้องมากเลย
ต้องไปหาทุกเดือน..

ส่วนตัวไปตรวจเลือดเรื่อยๆ ยังปกติดี

ควรทำยังไงดีครับ 😥

จะถามน้องตรงๆก็ไม่กล้า
ควรถามว่าให้เฉพาะเรามั้ย
หรือควรเลิกไปหาน้องดีครับ

หนักใจมากครับ
หัวล่างทำงานหนักกว่า  :009:

• *
ที่ถูก censor ไปคือ น้องให้เอา สด ไม่ใส่ซีดี
แล้วแตก ข้างใน ครับ  :030:

ออฟไลน์ Em1234

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
อดีตมันแก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว คิดไปก็เท่านั้น เครียดเปล่าๆ

แต่ตอนนี้คุณยังแก้ไขได้ ตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป คุณก็แค่ใส่ CD แล้วเอากับน้อง บอกกับนัองไปว่าเพื่อความปลอดภัยทั้งสองฝ่าย คุณจะได้ไม่ต้องกังวลใจเรื่องการติดโรค  :82:

เรื่องที่ถาม ... มีแต่น้องคนเดียวที่รู้ ถ้าอยากรู้ ก็ต้องถามน้องครับ เดาไม่รู้หรอก ถามว่ามีโอกาสไหม คำตอบคือมี

เที่ยวให้สนุกและปลอดภัยครับ

ออฟไลน์ gonezalez

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
นี่นึกถึงสมัยเที่ยวอ่างใหม่ๆ ซัก 15 ปีที่แล้ว
มีหนนึงที่ถุงแตก ลุงพลาดเอง ตอนเอานึกในใจว่าทำไมวันนี้มันเสียวจังฮู้ววว

ตอนเอาก็เสียวดีนะครับ แต่คล้อยหลังไม่กี่วันก็ต้องไปคลีนิคนิรนามตรวจโรคกันหน่อย
ทุกวันนี้ก็ยังหลอนอยู่ ไม่ใช่ไรนะ

พอแดกเหล้าแล้วคุยกะเพื่อน เพื่อนถามว่า
"เกิดวันนึงมึงแก่ เดินเจอเด็กคนนึงหน้าเหมือนมึงเด๊ะ มึงจะทำไงวะ"

ลุงนี่พูดไม่ออกเลย ฝากไว้นะหลาน 55555555

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
อยากตอบท่านเผื่อมีประโยชน์ ผมเคยอยู่ในสถานการณ์แบบนี้สัก3ครั้งได้ ไม่รู้น้องรักผมจริงมั้ย แต่ผมอ่ะรักน้องระดับนึงเลย สาวๆสวยๆพวกนี้คิดจะจับเรานี่ค่อนข้างอยู่หมัดเรื่องเซ็กพวกนางเต็มที่ ยกตัวอย่างเคสจริงน้องคนนึงสวยตัวท็อปร้าน ผมก็ไปหาจีบๆนัดนอกร้านนางก็เล่นด้วย มารู้ทีหลังมีผัวแล้ว แต่ผมก็หยุดไม่ได้ เจอกันนานๆเข้าถุงก็ไม่ใส่ แถมหลังๆไม่กลัวท้อง(นางน่าจะอยากมีลูกแต่ผัวตัวจริงไม่ค่อยมีประสิทธิภาพ) มีรอบนึงบอกวันไข่ตกจะมาหา ละนางพัวพันจะให้
แตกหลายๆรอบ ทั้งสุขทั้งเสียวสุดๆในชีวิต แต่กลับบ้านนี่กังวลนอนไม่หลับเลย หลังจากนั้นทะเลาะกันเลยเลิกรากันไป ช่วงก่อนเลิกกันน้องให้ดูชีวิตเพื่อนสนิทคนนึง ทั้งสวยทั้งหุ่นดี มีลูกแล้ว3คนจากผู้ชายคนละคน ตอนนี้กำลังมีแฟนใหม่กระหนุงกระหนิง ผมว่าเดี๋ยวได้มีคนที่4 แน่ ชีวิตเดกๆคงไม่ค่อยได้รับการดูแลที่ดีสักเท่าไร ผมว่าน้องบางคนทำอะไรไม่ค่อยคิด อย่าถึงขั้นนี้เลยเลิกได้เลิกครับ มาหาความสุขแต่ได้บาปกรรมกลับไปนะ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
โอ้โห้ อย่าให้เหลา โดนมาทุกรูปแบบ 555555 เหตุการณ์พวกนี้ พวกเรานักเที่ยวต้องได้เจอกันบ้าง อย่างน้อย 1 ครั้งถ้วน

ปล. ต้องชื่นชมท่าน Caphied68 ครับ ชัดเจน ให้ข้อมูลช่วยสมาชิกดีมาก ๆ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• *
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

ผมกลัวโรคมากกว่า คิดไปมาแล้วคงต้องตัดใจ
ทุกครั้งที่ไปตรวจเลือดก็ลุ้นตลอด
ขนาดว่ากินยา PrEP แล้วก็ยังหวั่นใจ
เพราะมันมีอีกหลายอย่างที่กันไม่ได้

ผมก็เคยถามน้องนะ ว่ากลัวท้องมั้ย
น้องบอกว่าไม่เป็นไร ซะงั้น  :030:

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

ผมกลัวโรคมากกว่า คิดไปมาแล้วคงต้องตัดใจ
ทุกครั้งที่ไปตรวจเลือดก็ลุ้นตลอด
ขนาดว่ากินยา PrEP แล้วก็ยังหวั่นใจ
เพราะมันมีอีกหลายอย่างที่กันไม่ได้

ผมก็เคยถามน้องนะ ว่ากลัวท้องมั้ย
น้องบอกว่าไม่เป็นไร ซะงั้น  :030:

หลังจากนี้ก็มีสติ ครับ

วงการนี้ เมื่อไหร่ก็ตาม... ที่ "เอาใจลงไปเล่น"  เละเทะทุกทีไปครับ...

พี่เอเลี่ยน ก็เจ็บมาเยอะ โดนมาแยะ พบเจอทุกรูปแบบ...

ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ dosdos

• *
  • Like: 2
โห ต้องยังไงน้องถึงให้สด...

ไม่ใช่ว่าอยากนะ ถ้าเจอน้องให้สดนี่ผมยิ่งกลัวเลย

ออฟไลน์ maynos

• *
  • Like: 3
อย่าเชื่อคำหวานๆที่น้องๆพูดกับเราเด็ดขาดครับ
เคยเจอมาเหมือนกันครับ "หนูทำแบบนี้ กับพี่คนเดียว ไม่เคยทำกับใครเลย ไม่เคยจบกับใครเลย" อะไรพวกนี้
ตอนแรกก็เชื่อใจครับเพราะน้องดูหวานๆใสๆซื่อๆ ก็มีเผลอเสี่ยงๆไปบ้างนิดหน่อย
แต่ที่ไหนได้ ลองให้รุ่นพี่ไปขึ้นดู ก็งานแรงเสี่ยงสุดซอยตั้งแต่ขึ้นครั้งแรกเลยครับ (ปกติร้านที่ผมไปจะได้จบยากมาก)
ทุกวันนี้ยังหลอนอยู่เลยครับ

้เซฟตัวเองไว้ ดีที่สุดครับ