ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านหวานๆ งานยากก็มา ท้าทายที่สุดตั้งแต่เคยเที่ยว น้องเยลลี่ @COSMO ++ปา  (อ่าน 4169 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaass

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
                  ได้ข่าวร้านย้านที่ ยังไม่มีโอกาสได้ไปเยี่ยม วันนี้ฤกษ์งามยามดี  ฟ้าฝนเป็นใจ เทลงมาปรอยๆ พอให้ฝ่าไปได้  ว่างแล้วก็ดูเวลารีบไปที่ร้านทันที

มาครั้งแรกขับเลยคับ ไม่มีป้าย น้องพีอาบอกพึ่งย้ายมายังไม่ได้ตั้ง  วนกลับมาใหม่ เป็นอาคารพานิชติดกันหลายๆ ตึก หาไม่ยาก แต่ก็ไม่ง่าย 55

พอเข้ามาเจอโซฟาสีขาวตัวคุ้นเคย น้องๆ ก็ออก มาโชตัว  ยังไงดี เลือกไม่ถูกเลย ขอข้อมูลจากพีอาละกัน คนอื่นโอเค ดีคนละแบบ มาถึงน้องเยลลี่

พีอาบอกน้องเยลลี่งานค่อนข้างตามใจ ตามใจน้องคับ นออกจะ ติสๆ หน่อย ไม่กล้ารับประกัน โอ้โห ปกติ น้องๆ ที่นี่งานเป็นมาตฐานไม่เคยผิหวัง พีอาเอแาอยู่

แต่คนนี้ถึงขนาดไม่กล้ารับประกัน  น่าสนใจ เอาวะ เอาไงเอากัน  จะติสสักแค่ไหนกันเชียว คนนี้แหละคับ

• *
น้องเดินออกมารับยิ้มหวานหยาดเยิ้มมาแต่ไกล น่ารักนะคับคนนี้ อาจเป็นของดีที่ใครๆ มองข้าม (ให้กำลังตัวเองก่อนคับ)

พอเข้าห้องคุยกันพอให้สนิทใจ  ไม่เขินมากก็ชวนน้องอาบน้ำ  เห็นเค้าบอกมาว่าคนนี้หุ่นดี  อยากเห็นสุดๆ.....

• *
แกะมาดีเลยคับ ใช้ได้เลยนะ เจอหุ่นแบบนี้รู้สึกอยากเขียนการบ้าน อยากแบ่งปัน อิอิ 

ก่อนอื่นก็ต้องขออนุญาติเจ้าตัวก่อน  พี่ขอถ่ายรูปได้ไหมคับ น้องตอบกลับมาด้วยความจริงใจและสายตาที่มุ่งมั่น ว่า..

" ไม่ได้ค่ะ " 55555555   เข้าใจแล้วครับทำไมหุ่นดีแบบนี้ถึงยังไม่มีการบ้าน

:035: :035: :035:

• *
หน้าตา 8/10 ไม่ได้น่ารักจนต้องเหลียวมอง แต่ให้เพราะผมชอบคับ อิอิ

ผิวพรรณ  7/10 สาย L น่ะคับ ลองจิตนาการดู ผิวสองสี ไม่ขาวมาก มีรอยสักนะคับ คนไม่ชอบข้ามได้เลย

GF 10/10 น้องมีความเป็นตัวของตัวเองสูง  ทะเล้น  น่ารัก ตามประสาเด็กๆ เหมือนอยู่กับแฟนจริงๆ เลยคับ  ตอนที่เราอยู่กับแฟน ใช้เวลาร่วมกับแฟนจริงๆ มันมีอะไรมากกว่า แค่เซ็กส์ซึ่งตรงนี้ผมชอบน้องมาก

ปล. ผมต่อรอบด้วย อยู่กับน้อง 2 ชั่วโมงครึ่ง

ปล.1 จริงๆ แล้วน้องไม่ได้ติสหรอกคับ แค่สุภาพ ให้เกีรติ  ไม่ไช่แค่น้องเยลลี่ น้องๆ ทุกคนก็น่ารักได้

(เป็นการแชร์ประสบการณ์นะคับ ทั้งหมดที่เขียนมาเป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล ทุกคนอาจจะไม่ได้แบบนี้ โปรใช้วิจราณญาณ )

• *
ก่อนกลับขอหอมแก้มโชพีอาน้องไม่ให้ งั้นขอจับ... มือละกัน

ออนไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1079
หุ่นดีมากคร้าบบบบบ :002:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526

ออฟไลน์ caramel001

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 11

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
หนักใจตรงติสนี่แหล่ะ หุหุ  เลยยังไม่ได้ขึ้น :86:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184