ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครมี contact โม ที่จัดหา pretty topๆ มั้ยครับ งบ 20000  (อ่าน 3972 ครั้ง)

ออฟไลน์ pedy_18

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ตามหัวกระทู้เลยยครับ รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: มีใครมี contact โม ที่จัดหา pretty topๆ มั้ยครับ งบ 20000
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2022, 12:15:03 PM »
สองหมื่นไม่ท้อปหรอกครับ  ต้อง 50000+

ดิวผ่านโม  โมหักเยอะครับ ถึงตัวน้องแค่ครึ่งเดียว

เคยถามน้องที่หน้าสวยอย่างเดียว ไม่มีชื่อเสียงอะไร น้องยังบอกว่าสามหมื่นเลย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: มีใครมี contact โม ที่จัดหา pretty topๆ มั้ยครับ งบ 20000
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2022, 10:36:09 PM »
ผมตอบวิธีหานางแบบเน็ตไอดอลมีตำแหน่งตรงนี้เลยแล้วกันนะ  เป็น ep4 ของผมเลยแล้วกัน มี 4 วิธี

1.krca เป็นร้านเดียวที่ขายบันนี่เพลบอยตัวจริงเสียงจริงไม่ย้อมแมว  แต่อาจจะได้ตำแหน่งมาหลายปีแล้วนะ  ไปร้านแล้วถามพีอาตรงๆเลย  แต่พีอาร้านนี้ไม่ค่อยดีนะไม่สนใจพวกขาจร  พวกนี้จะไม่ประจำที่ร้านนะต้องจองล่วงหน้าอย่างน้อย 1 วัน  คอสจบ 8000+

2.ไปหาตามอ่างแพงๆ อย่าง Black Caviar   Maria  ถามเชียร์แขกว่าพี่อยากได้พริตตี้สวยๆต้องไปชั้นไหน

3.แบนเนอร์ด้านบนที่บอกว่า  บริการจัดหาสาวสวย entertain ชอบคนไหนนัดได้เลย  ทักไปบอกว่าอยากได้พริตตี้สวยๆงบเท่าไหร่คุณก็บอกเค้าไปเลย  ขั้นต่ำที่ผมดูในทามไลน์ก็ 20000 สูงสุดที่เคยเห็นนะ 80000 พวกนี้จะเน้นได้ตำแหน่งหรือไม่ก็นางเอกเอ็มวีเพลงดังไม่ใช่เพลงกะโหลกกะลา  พริตตี้รับงานกินข้าวอย่างเดียวก็มีนะ  ผมว่าที่นี่มืออาชีพนะ พีอาตอบดี  ขึ้นอยู่กับว่าคุณจะมีเงินถึงหรือเปล่า

4.เสริชอากู๋คำว่า duck club  แนวเดียวกับ krca คือคนสวยๆแพงๆจะไม่ประจำที่ร้าน  ต้องจองล่วงหนัา พีอาจะให้ดูรูปในมือถือแค่ไม่กี่รูปแล้วบอกว่าคนนี้โปรไฟล์ยังไง  ร้านนี้จะอัพค่าคอสแพงมาก หลักหมื่นขี้นทั้งนั้น  เคยมีเด็กฟังกี้ย้ายมาร้านนี้จากสี่พันเป็นแปดพัน
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 282
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2022, 12:25:14 AM »
แวะมาดู  :038:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ sasa50

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2022, 10:05:44 AM »
Top top ดูดี ลูดคุณหนู ของจิงแบบที่เราส่องกันตาม IG ปัจจุบันไม่มีแล้วคับ2 หมื่น เหมือนที่ด้านบนว่า 5-6 หมื่นขึ้นไป อย่าลืมพวกนี้โดน โมหักอีก30-50% แนะนำลดสเปคลงมา หาสวยๆบ้านๆหน่อยตามร้านนวดก้อมีเยอะคับ ประหยัดงบได้เยอะ แต่ถ้างบถึงก้อจัดไป

ออฟไลน์ xeer01

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2022, 03:09:05 PM »
มาถึงจุดๆนึงความสวยไม่ใช่ประเด็นเลยครับ
แต่ก็แล้วแต่คนชอบครับตามด้านบนว่านั่นหละครับ

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2022, 08:04:36 AM »
อย่างที่หลาย  ๆคน ว่าครับ

เรตโม 20000 ก็คือน้อง ๆ เรตจบ 3000-6000ตามร้าน ทั่ว ๆ ไปนี่แหละครับ

น้องที่ท้อป  ๆ ถ้าผ่านโม ยังไงมีจ่ายครึ่งแสนแน่
เพราะโมส่วนมาก หัก ลูกค้าใหม่เกินครึ่ง

ออฟไลน์ jasper1542

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2022, 12:06:41 PM »
ลองดูมาเรียอีกเสียงครับ บอกเชียร์ 13,000 + (รวมทิปรวมอื่นๆจบประมาณ 20k ) ปกติต้องจองก่อน น้องๆไม่นั่ง จากที่เคยขึ้นคือระดับ net idol ดีๆนี่เอง เนื้อตัวดีมาก งานไปลุ้นอีกที เน้นหน้าสวย-น่ารักไว้ก่อน