ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สเกล roommate  (อ่าน 509 ครั้ง)

ออฟไลน์ kacjil

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
สเกล roommate
« เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2019, 01:46:37 AM »
รอบนี้ว่างช่วงเที่ยงแวะไปร้านประจำ ที่ร้านยังคงมีน้องน่ารักน่า... เยอะ จนเลือกไม่ถูกเช่นเคย ผมเลือกอยู่นานจนมาจบที่ น้องสเกล
จูงน้องไปบ้านหลัง ห้องใหญ่ โอ่โถงเหมาะแก่การทำกิจกรรม เข้ามาถึงห้องถอดชุดออกมา น้องรูปร่างดครับ นมแท้ ขนาดกำลังดีบีบนิ่มมือ ตอนไปอาบน้ำก็บริการอย่างดี มาต่อที่เตียงก็ไม่อะไรมากครับ ต้องรีบไปทำงานต่อเลยรีบบรรเลงน้อง เสียงน้องร้องเสียวดีมากครับ จนในที่สุดก็เสร็จ
หน้าตา 8/10 สวย แต่มีสิวนิดหน่อย
หน้าอก 7.5/10 นิ่มดีครับ แต่พอดีชอบใหญ่กว่านี้
ช่วงล่าง 9/10 แน่นดีครับ กลีบสวยด้วย
Gf 9/10 มีลิมิตบ้างครับ แต่ถ้าพิจารณาจริงๆน้องตั้งใจบริการดีมากครับ
โดยภาพรวมให้9/10ครับ