ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ ๆ เคยใช้บริการร้าน MilkyWay หรือ ร้าน WiFi Zone บ้างครับ ดีไหมครับ  (อ่าน 1631 ครั้ง)

ออฟไลน์ littleteacup

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ดีไหมครับ น้อง ๆ ตรงปกไหมครับ

ออฟไลน์ lim123

• *
Milky-way จองต้องมัดจำก่อนเลยไม่ได้ไป​ ส่วนWifi แต่งรูปมากต้องไปดูตัวคนละคนเลย :038:

• *
 :012: :012:

หมดเลยครับ ผมกำลังสร้างสวรรค์ น้อง ๆ ไม่ตรงปก เซ็งเลยครับ 5555

ขอบคุณครับ ที่แชร์ประสบการณ์

ออฟไลน์ abbbkk

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Wifi ที่ผมเจอ น้องโครงหน้าตรงนะครับ
แต่ส่วนผิวน้องคือ จะปรับถาพแนวเเสงเยอะ
ปกติถ้าดูแนะนำว่าให้ดูโครงหน้าเป็นหลัก แล้วแสงลองปรับกลับสักนิดนึงพอเจอน้องจะรู้สึกว่าไม่ดรอปครับ
แต่ผมให้คะเเนนความสดของน้องครับ

ออนไลน์ Stevieliverpool100

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
Wifi แต่ก่อนดีครับ เด้วนี้ต้องจองก่อนพร้อมจ่ายเงินถึงเจอตัว top ครับ ซึ่งมีตรงไม่ตรงบ้าง หลังๆเลยไม่ได้ไปแล้วครับ ไปร้านที่ดูตัวจริงได้ดีกว่าครับ

• *
Wifi ที่ผมเจอ น้องโครงหน้าตรงนะครับ
แต่ส่วนผิวน้องคือ จะปรับถาพแนวเเสงเยอะ
ปกติถ้าดูแนะนำว่าให้ดูโครงหน้าเป็นหลัก แล้วแสงลองปรับกลับสักนิดนึงพอเจอน้องจะรู้สึกว่าไม่ดรอปครับ
แต่ผมให้คะเเนนความสดของน้องครับ

ผมเข้า line ของร้าน ปิดหน้าปิดตาหมด แต่รูปร่างน่าจะใช้ได้ แต่หน้าตาขาวล้วน (คือไม่เห็นหน้า) เลยต้องวัดดวงล่ะครับ ขอบคุณพี่มากครับ

• *
Wifi แต่ก่อนดีครับ เด้วนี้ต้องจองก่อนพร้อมจ่ายเงินถึงเจอตัว top ครับ ซึ่งมีตรงไม่ตรงบ้าง หลังๆเลยไม่ได้ไปแล้วครับ ไปร้านที่ดูตัวจริงได้ดีกว่าครับ

ขอบคุณครับผม ท่าทางต้องอย่างพี่ว่าครับ ไปที่ร้านขอดูตัวดีกว่าครับ ราคาแรงไหมครับ

ออฟไลน์ abbbkk

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
อ้างจาก: littleteacup
ทักขอ uncen เลยครับ link=topic=1525767.msg4633959#msg4633959 date=1715411830
ขอบคุณครับผม ท่าทางต้องอย่างพี่ว่าครับ ไปที่ร้านขอดูตัวดีกว่าครับ ราคาแรงไหมครับ

• *

อ้าว ได้หรือครับ

ขอบคุณครับผม

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ถ้ามันเสี่ยงไม่ตรงปกขนาดนั้น  แนะนำไม่ต้องจองครับ  ร้านอื่นสวยกว่านี้มีเยอะแยะ

ร้านใกล้ๆกันห่างไปไม่ถึงสามกิโลมีอีกสองร้าน  DIY  Coconut

เวลาไปทีไปดูตัวจริงทั้งสามร้านเลยแล้วค่อยกลับมาคิดว่าจะขึ้นร้านไหน  เท่าที่ผมเคยไปแบบนี้ ผมเจอคนสวยทุกครั้งไม่เคยพลาดเลย

เตือนอีกครั้ง  ห้ามจองจากรูปทุกร้านทุกกรณี  เจอตัวจริงแล้วค่อยจ่ายเงิน  ไม่ตรงปกไม่ต้องจ่ายเงินเดินออกไปร้านอื่น
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ