ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟรุ๊งฟริ๊ง คุณหนูสปา เด็กๆใสซื่อ วัยฮอร์โมนชีวิตพลาดพรั่ง น่าสนับสนุนครับ  (อ่าน 400 ครั้ง)

ออฟไลน์ เค็มถูกใจไตถูกตัด

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
เริ่มต้นได้รับจาก ทักทายยามเช้าเป็นปกติจากร้าน ประจำ มีรายชื่อน้องใหม่เข้า ได้สนใจไว้แต่ยังไม่มีเวลาว่างตรงสักที พอจองน้องดันเต็มตลอด  และแล้วช่วงเวลาอันสมควรก็มาถึง  เวลาตรงกันกับน้องได้จองไปในทันที

เริ่มเข้าห้อง น้อง ใหม่ ขี้อาย ชวนน้องคุย น้องยิ้มแย้ม น่ารักมาก ใสๆเลย   เข้าห้องน้ำอาบน้ำกันเถอะ ได้สอนน้องอย่างนุ่มนวล น้องทำได้ดี ทำไปยิ้มไป น่ารักๆ  จนเช็ดตัวมาถึงเตียง ให้น้องเริ่มบิ้วก่อนเพื่อดูพฤติกรรม  ปล่อยไปตามทำชาติที่น้องอยากจะทำ โอเคเลย บิ้วได้เสียวหัว ละมุน อมสด เสียวได้ลองถามน้อง ขอ ตป.ได้มั้ย  น้องพยักหน้า  พอถึงจุดเสียวสุดเได้บอกน้องจะเสร็จแล้วนะ เตือนแล้ววว และปล่อยเต็มที่ น้องสำลักน้ำ  อ๊อกกก เสียงอึกอั๊กอ๊อก น่าเอ็นดู ก็เด็กมันไม่เป็นอะนะ น่ทรักดีความฟิวเด็กพึ่งหัด ใครชอบแนวนี้ลองติดตามได้ น้องตามใจ ทำอะไรไม่มีห้าม ขัดใจ ชอบครับ แต่งานผมก็ง่ายๆเบาๆ อยู่แล้ว ถ้าใครชอบ เชี่ยวชาญ อมเก่งขั้นเทพ เนื้อตัว บอดี้สวยขั้นเทพ ข้ามไปได้ ถ้าชอบเด็ก ชอบใสน่าเอ็นดูช่วยเหลือเด็ก ไปเลยครับ   :86: :86: :86: :86: