ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องชาลอน ที่ เลิฟลี่  (อ่าน 89 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้องชาลอน ที่ เลิฟลี่
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2024, 10:09:25 AM »
 เป็นงานที่ซ้ำรอบ 2  ที่แบบตั้งตารอเลยครับ ประทับใจจากครั้งแรกที่เจอกันครับ งานดีไม่ ตามใจพอประมาณ แต่น้องผิวดี หุ่นสวย ไฟหน้าก็สวย  :034: จองรอบแรกเลยครับ ผมรีบไปที่ร้านก่อนเวลา คราวนี้น้องจำได้ นั่งรอนิ้มสวยๆ เลยฮ่ะ งานที่ห้องหวานๆ เริ่มตั้งแต่เข้าห้อง งานอาบน้ำดีขึ้นเรื่อยๆ อาจจะเพราะสนิทกันขึ้น งานบิ้วก็ถือว่าดีกว่าเดิม เริ่มไว้ใจ แต่ก็ยังขอให้ตามใจมากๆ ไม่ได้ แต่ได้แค่นี้ก็ฟินแล้วครับ  :044: ร้องเพลงให้ฟังเพลินเลยครับ งานนวดก็วันนี้ขอลงมือเอง สงสารน้องเพราะ กลัวจะเหนื่อยเกินไป เบาๆ สบายๆ ครับ วันนี้