ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่คนไหนเคยขึ้นกับเรนเดียร์ฟังกี้/หลิน บีบี บ้างครับ  (อ่าน 2849 ครั้ง)

ออฟไลน์ kassidy

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
เมร่า ไม่เคยขึ้นเหมือนกัน เคยเจอหุ่นดี ทรวดทรงน่ามอง หน้าตาก็เรียกว่าสวย แต่แอบแต่งตาดุ ชอบหวาน ๆ เลยไม่ได้เลือกครับ

ออฟไลน์ kapooror

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 46
ผมเคยขึ้นทั้งสองคน ถ้าพูดเรื่องงานนี่คนละแนวกันเลยคับ

หลินจะบู๊กว่าอารมร่วมเยอะกว่า อมเก่ง จูบเก่งด้วย บิ๊วดี ส่วนเรนเดียร์ จะเป็นแนวใสๆ เด็กกว่า ชงเองกินเอง จุ๊บได้นิดหน่อย

หลินออกแนวหมวยๆขาวจั๊ว เรนเดียร์ไม่ขาวเท่า ได้ฟิวน่ารักๆสไตล์ลิซ่าแบล๊กพิงค์ หุ่นมาทางบางกรอบนมเล็กทั้งคู่

คหสต. ถ้าต้องเลือก 1 คน ผมว่าหลินดีกว่า

ออฟไลน์ siskiyou

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 100
  • Collect more Beautiful Memories
เรนเดียร์ ผมเป็นคนเทรนน้องตั้งแต่วันแรก
ช่วงนั้นเธอรับแต่ Body

จนกระทั่งเธอเปลี่ยนมารับงานจบ น้องก็บอก PR ให้ตามผมมาช่วยประเดิมคอร์สนี้คนแรก

เป็นน้องที่ไม่เคยผิดหวังกับงานเธอเลย คนนี้เป็นคนที่ผมซ้ำมากที่สุดในชีวิต
ก็ยังกลัวว่าใจตัวเองจะผูกพันธ์ เลยต้องเลิกขึ้นเธอ ทุกวันนี้เวลาเจอหน้ากัน น้องก็ยังทักทายด้วยดี

PR.Gift ก็ยังแซวๆถึง วันเกิดเธอเมื่อไม่นานมานี้ ให้รอเป่าเค้กด้วยกันกับเธอ :81: :81:

ขึ้นเถอะครับ ไม่ผิดหวังจริงๆ

:81: :81:

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
เรนเดียร์ ผมเป็นคนเทรนน้องตั้งแต่วันแรก
ช่วงนั้นเธอรับแต่ Body

จนกระทั่งเธอเปลี่ยนมารับงานจบ น้องก็บอก PR ให้ตามผมมาช่วยประเดิมคอร์สนี้คนแรก

เป็นน้องที่ไม่เคยผิดหวังกับงานเธอเลย คนนี้เป็นคนที่ผมซ้ำมากที่สุดในชีวิต
ก็ยังกลัวว่าใจตัวเองจะผูกพันธ์ เลยต้องเลิกขึ้นเธอ ทุกวันนี้เวลาเจอหน้ากัน น้องก็ยังทักทายด้วยดี

PR.Gift ก็ยังแซวๆถึง วันเกิดเธอเมื่อไม่นานมานี้ ให้รอเป่าเค้กด้วยกันกับเธอ :81: :81:

ขึ้นเถอะครับ ไม่ผิดหวังจริงๆ

:81: :81:

ศิษย์พี่นี่เอง555 ผมก็ชอบน้องครับ แต่มาเจอน้องตอนหลังจากที่หายไปรอบนึงแล้วกลับมา น้องมีเสน่ห์บางอย่างที่ทำให้หลง อิอิ :032: