ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องของหนวด  (อ่าน 1192 ครั้ง)

ออฟไลน์ red898

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เรื่องของหนวด
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2022, 04:23:35 PM »
จำเป็นต้องโกนหนวดก่อนไปทำภาระกิจไหมครับ ถ้าความยาวแบบ2-3วัน จะทำให้น้องขยะแขยงไหมครับ สมาชิกมีประสบการณ์เรื่องหนวดยังไงกันบ้างครับ พอดีโกนหนวดแล้วสิวชอบขึ้นครับ เลยไม่ได้โกนบ่อยๆ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 283
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: เรื่องของหนวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2022, 10:27:59 PM »
อย่าคิดมากครับ เป็นตัวของตัวเองก็พอ ขอแค่ สะอาด สุภาพ ไม่เอาเปรียบน้อง ๆ มีทิปเหมาะสมหากมีอะไรเกินเลย หรือ ถูกใจมาก ๆ

จะมีหนวด ไม่มีหนวด จะชอบ หรือ ไม่ชอบ อยู่ที่จริตของฝ่ายน้องมากกว่าตัวคุณ

ขอแค่คุณมีคุณสมบัติข้างต้น ก็เพียงพอแล้วครับ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออนไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2022, 11:03:15 PM »
เห็นมีแต่บอกว่าเจ็บตัวถ้าโดนตอหนวดที่พึ่งโกน คือมีคนทักแบบนี้แค่คนเดียว  นอกนั้นจะโกนหรือไม่โกนไม่มีผลเลยครับ  ผมสายทาสีมันเลยไม่ค่อยมีผล

แต่ถ้าโกนได้ดีกว่าครับ  มันทำให้เราดูเรียบร้อยไม่หน้าโจร  เหมือนจะเป็นการให้เกียรติน้องด้วยมั้งครับ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ T H E P

• MOD
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 89
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2022, 11:44:57 PM »
ถ้าไม่ใช่ฝ่ายรุก ก็ไม่มีปัญหา ครับ

ออฟไลน์ `Peerasit `

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 05, 2022, 08:41:04 PM »
ผญบางคนหมออ้อยยังไม่โกนเลยครับ :015:

ออฟไลน์ GojoSatoru

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 17
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 05, 2022, 09:37:42 PM »
ผมเองก็มองว่าถ้าสะอาดก็ใช้ได้แล้วครับ
止めは躊躇わず

ออฟไลน์ saitei

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 16, 2022, 02:18:58 PM »
ผมเองก็มองว่าถ้าสะอาดก็ใช้ได้แล้วครับ

+1 ครับ