ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านจียอน The Bonanza งานกลางๆ แต่มีอุทาหรณ์เรื่องเวลาให้ฟัง + ปลากร่อยๆ  (อ่าน 5088 ครั้ง)

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
เป็นกำลังใจให้คับท่านdoggy คราวหน้าให้ทอนนะครับ รอชมท่าdoggyเด็ดๆอยุ่นะครับ :044:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ offoff

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
มาให้กำลังใจ..ครั้งหน้าขอให้ทอนครับ ท่าน I Like Doggy Style  :82:
ขอบคุณที่เอาข้อมูลมาแบ่งปันด้วยครับ 

ออฟไลน์ anuneo012

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -1
เอ้า โดนคนเดียวกันเลย ไม่เหมือนโปรโมทกันไว้เลย

ต่างกรรมต่างวาระครับ ครั้งหน้าอาจจะทอนก็ได้ครับ

ออฟไลน์ babylove

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
 :006:ทำไมต่างกรรมต่างวาระแบบเดียวกันเยอะจัง

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ songpor

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2

ออฟไลน์ ao_sv

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
เรื่องเวลานี่ไม่ใช่ร้านเดียวครับ ผมเคยเจอร้านอื่นเหมือนกัน คอร์ส 1 ชม. กดมา 50 นาที คอร์ส 1:20 ชม. กดมา 1 ชม.

ผมถามน้องตรงๆไปเลยครับ ได้คำตอบตรงกันสองสามร้านว่านาฬิการ้องเตือนให้ไปเตรียมอาบน้ำแต่งตัว ไม่ต้องรีบ ผมก็อยู่แช่มันจนนาฬิกาดังค่อยลุกไปอาบน้ำ ก็ยังไม่เคยโดนไล่นะครับ ยังไม่เคยถาม PR จริงจังแต่เท่าที่ผ่านมาใช้วิธีนี้ก็ยังไม่เคยโดนมาเคาะเรียกก็เลยคิดว่าน้องคงไม่ได้โกหกอะไรครับ

แต่ร้านกดครบตามเวลาก็มีนะ เคยเจอเหมือนกัน แบบนั้นผมก็จะลงตามนาฬิการ้องครับ ถือว่าแฟร์

ส่วนน้องเต็มที่รึเปล่าไม่มีความเห็นฮะ ยังไม่เคยขึ้น แต่เท่าที่อ่านๆการบ้านผ่านๆมาแล้วไปลอกบ้างบางทีผมว่ามันมีใส่ไข่นะ คุยกับน้องบางคนน้องยังบอกว่าตามไปอ่านการบ้านตัวเองแล้วตกใจเลย ไม่เห็นเหมือนในตอนขึ้น ก็แล้วแต่ครับ ผมแนะนำแค่สุภาพกับน้องไว้โอกาสทอนจะเยอะเอง ที่เหลือตามดวงครับ