ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิว น้องดาริน Funky spar EP-2  (อ่าน 241 ครั้ง)

ออฟไลน์ musachic

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
รีวิว น้องดาริน Funky spar EP-2
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2023, 09:37:15 PM »
น้องดาริน (Funky spar) น้องหน้าตาน่ารัก น่าอกหน้าใจแท้แม่ให้มาสวยเลยครับ เจอกัน 2 ครั้งล่ะคุ้นเคยกันมากขึ้นครับ เราเริ่มสนิทกันมากขึ้น เจอกันก็จับหอมแก้มฟอดนึง กอดรัดฟัดเหวี่ยงกันได้ที่ น้องสะอาด-ตัวหอมมาก พากันไปอาบน้ำลูบไล้กันให้ได้สัมผัสครับ ไม่นานน้องชายผมตื่นตัวเต็มที่ กินนมอร่อยมากอิ่มเลยครับ น้องชายแข็งตัวก็ใส่ CD 0.3 ค่อยส่งน้องชายเข้าไปทักทายน้องสาวเธอ โอบกอดแน่น อารมณ์ร่วมเธอดีมากครับ ผมค่อยจังหวะช้าสลับรัวๆ ไหลลื่นอารมณ์น้องมาเต็มครับไม่นานก็เสร็จกิจ นอนกอดคลอเคลียกันซักพัก เราก็ชวนกันไปล้างเนื้อล้างตัว มานั่งคุยกันซักพักน้องน่ารัก ตามใจดีครับ หมดเวลาเลยชวนแต่งตัว กอดหอมแก้มน้องไว้"เจอกันใหม่นะ"
 พี่ที่ชอบน้องคุยนุ่มนิ่มสไตล์คนโตนิดนึงหน้าอกแท้ น้องหน้าตาสวยน่ารักเลยทีเดียวแนะนำครับ :82: