ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อันดา @ Lust spa  (อ่าน 5715 ครั้ง)

ออฟไลน์ Popesuke

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
อันดา @ Lust spa
« เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 08:53:10 AM »
การบ้านนี้เป็นการบ้านแรกตั้งแต่เริ่มเข้าวงการนะครับ ผิดพลาดประการใดขออภัย

เมื่อวานได้โอกาสไปทำธุระทางฝั่งธน เสร็จก่อนเวลานิดหน่อยเลย เอ๊ะ นี่อยู่ใกล้ๆ Lust spa นี่หว่า

จองน้องอันดาไว้ซักหน่อยละกัน จองไว้ 5.30 ดันไปสายเกือบ 6 โมง

PR บอก ถ้าทีหลังมาสายให้โทรบอกหน่อยนะคะ น้อง Hot มากกกกกกก เกือบปล่อยไปแล้วด้วยเพราะลูกค้าอีกคนก็จะขึ้นน้อง ก็ได้แต่บอกว่า ขอโต้ดฮ้าฟ หลงทางจริงๆ มาครั้งแรก อิอิ

พอได้เจอน้องตัวจริง น้องน่ารักมากครับ ไฟหน้านี่เด่นมาก่อนเลย ขาวด้วย หุ่นกำลังน่าอุ้มเลย จ่ายสุดซอยสิครับ รออะไร

น้องพาเดินขึ้นห้องก็ชวนคุยตลอดเลยครับ น่ารักมาก แถมเกาะแขน ถึงเนื้อถึงตัวเราตลอด กันเองสุดๆ

ถึงห้องปุ๊บก็มาอาบน้ำกัน เราก็คนเที่ยวไปบ่อยไง ก็จะเกรงใจ ไม่กล้าจับนู่นจับนั่นน้อง ยืนให้น้องอาบอย่างงั้นแหละ น้องหัวเราะเลย แล้วแซว "พี่นี่เรียบร้อยจัง" อายเลยครับ 555 เลยบอกว่าเที่ยวไม่บ่อยน่ะครับ

เสร็จจากอาบน้ำก็มาที่เตียง น้องบอก "ไม่เป็นไรนะพี่ พี่ไม่ต้องทำอะไรก็ได้ เดี๋ยวหนูจัดการเอง" แล้วยิ้มแบบเจ้าเล่ห์ๆ ผมนี่แบบ เวรละ มาขึ้นเขากลับจะโดนเขาขึ้นซะเอง

น้องถามให้นวดให้ก่อนมั้ย เลยตกลงตามนั้น นอนคว่ำ น้องก็นวดบ่า นวดหลังให้ สบายเลยครับ นวดเก่งใช้ได้เลย ทีนี้กำลังเพลินๆ จ๊วบบบบบบ ดูดหลังผมเฉย!!! ไล่งับตั้งแต่ตรีนยันซอกหูเลย ขนลุกสิครับ ไม่ทันตั้งตัว ถึงกะครางออกมาเลย บิ๊วโหดมาก

น้องดูดไล่ขึ้นไล่ลงอยู่ 2-3 รอบ ผมไม่ไหวละ นอนหงายดีกว่า น้องกระโจนเข้ามาบุกต่อทันที!!! ไล่ตั้งแต่บนลงไปเลย โดนทุกกระบวนท่าเลยครับ ดูดดาวขั้นเทพ ส้มโอห่อกล้วย คือแค่บิ๊วผมก็จะเสร็จอยู่แล้วอะ เสียวมากกกก

ไม่ไหวละ ปล่อยไปอย่างงี้เสียท่าแน่ๆ ให้น้องนอน บิ๊วน้องบ้าง ไม่อยากโดนกระทำฝ่ายเดียว แต่นัวไม่ค่อยพ้นนมน้องครับ นมน้องใหญ่มาก แล้วทรงดี แน่น น่าดูดสุดๆ วนไปวนมาน้องเริ่มไม่ไหว ถาม "ใส่ยัง?" จะไปเหลืออะไรครับ ไปเลย!

จะบอกว่าปกติผมเป็นคนเสร็จยากนะ แต่วันนี้ไม่ไหวจริงๆ คือมันเสียวมาตั้งแต่โดนบิ๊วอย่างหนักหน่วงละอะ จัดเบสิคไปได้ไม่นาน พ่ายแพ้ให้กับน้องไปครับ ไม่ไหวจริงๆ

จบงานน้องเดินมาส่งแอบขำสั่นด้วย เลยทิปน้องไปข้อหาทำร้ายร่างกายนิดหน่อย 555

แนะนำเลยครับ อันดา @ Lust spa สวย นมดี แถมงานนี่ผมไม่เรียก GF ละกัน เรียก Wife เลย โหดสุดจริงๆ

ออฟไลน์ Aclass

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
Re: อันดา @ Lust spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 09:12:12 AM »
+1ให้ครับ น้องคนนี้ผมก็เล็งไว้อยู่ คงต้องโดนแล้วครับ

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 02:47:35 PM »

ยินดีครับ ดูจากเนื้องานต้องสุดยอดมากๆ :88:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2017, 03:27:44 PM »
 :032:

ออฟไลน์ ටຍๅกແတମໃゆ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2017, 06:13:07 AM »
สุดซอยเท่าไรคับ