ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านออนทัวร์ สงกรานต์ EP1 12/4/62 มีหลายร้าน ฝากติดตามด้วยครับ ^^  (อ่าน 4470 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
สงกรานต์มาถึงแล้วพี่น้องเอ้ยยยย

หลาย ๆ คนอาจออกไปเที่ยว ต่างจังหวัด

แต่สำหรับผม

นี่แหละโอกาส
ที่...
กทมจะถนนโล่ง
อาหารที่หากินได้ยากจะกินได้ง่าย
และ

แฟนไม่ว่างเลยยยยย
เที่ยวสบายยย ฮิ้วววว

โดยสารบันนี้ของผม
ก็ตามนี้ครับ

1. . SPA พุทธมณฑล สาย2
2. ณ บางกอก ราชพฤกษ์(พระราม5)
3. Endo Club ราชพฤกษ์ (นนทบุรี)
4. Funky Spa (เสนา17)
5. Hellboy

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
ตื่นเช้า เริ่มจากการส่องร้านต่าง ๆ ว่ามีเป้าที่น่าสนใจบ้างหรือไม่ โดยเริ่มจากใกล้ไปไกล

ร้านย่านราชพฤกษ์ 0 คน
ร้านย่านสาย 1ร้านa 3 คน(แต่ถ้าจำการบ้านผมได้ วันนั้นที่ผมไปเค้าบอก 9 ไปถึงมีคนเดียว)
ร้านย่านสาย 1ร้านb ติดต่อไม่ได้

แล้วไปจบคนแรกที่ . Spa มีน้องสี่คนตอน11.30

พอมาถึงร้านครับ
12.00 ก็มีน้อง 4 คนตามที่แจ้ง ลูกพีช ข้าวจ้าว มายด์ นิกกี้

เลยให้พีอาร์แมก เลือกให้ไปเลย

สรุปัดน้องนิกกี้ ตาม request ของทางร้านไปจ้า

• *
น้องนิกกี้ .สปา เป็นน้องตัวเล็ก(มาก)
บางกรอบ ผิวน้ำผึ้ง
หน้าตากลาง ๆ
แต่
จุดเด่นที่แท้จริงของน้องครับ อยู่ที่เนื้องาน

จะบอกว่าไงดี
คือ 60 นาที น้องกะรีด สามน้ำอะครับ นี่พอน้ำสองออก ต้องบอกน้อง
ว่าวันนี้พี่ต้องออนทัวร์ต่ออีกหลายร้าน
ใจร่มๆ เลยได้นวดไทยกล้อมแกล้มนิดหน่อย

คนนี้ ถ้าไม่มีตัวเลือกแหล่ม ๆ คงพอซ้ำได้อยู่

• *
ร้านที่ 2 ณ บางกอก ถนนราชพฤกษ์ โปรโมทน้องไว้ 6 คน (หูววววววว)
แต่พอไปถึง มีน้องโชว์ตัวคนเดียว
ไม่แปลก รถจอดหน้าร้านเต็มขนาดนั้น
น้องที่โชวตัวคือน้องอะไรหว่า จำไม่ได้

ว่าจะมาขึ้นใยไหม แต่น้องมีจองยาวถึงห้าโมงเย็น....
ก็นะ คอร์สมัน 90 นาทีนี่นะ

T.T เศร้าเลย จะไปไหนต่อดี

พอดีกับเพื่อนทักมา ว่า เห้ยๆ  ไปขึ้นน้องเยลลี่ Endo club ไหม

จะบอกว่า
ชื่อร้านแม่งไม่คุ้นไง
เลยถามว่าอยู่ไหน

ทางโน้นบอกมาว่า
อยู่ "ถนนราชพฤกษ์"

นั่นล่ะครับ
รอไร บึ่งไปในบัดดล

ออฟไลน์ ULTRAMANooPs

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 37

ออฟไลน์ jaokrut

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -4
ขอพิกัส
Endo club
ณ บางกอก หน่อยครับ :)
 :044:

ออฟไลน์ Cheer77

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อยู่ตรงไหนหาในเน็ทไม่เจอ

• *
:030:รออออ

มาต่อแว้วค้าบ มะวานง่วงจัด สลบ

• *
ขอพิกัส
Endo club
ณ บางกอก หน่อยครับ :)
 :044:

ณ บางกอกร้านปิด 13 - 15 นะครับ

พิกัดตามนี้เลย

ส่วน ENDO CLUB ไลน์ไปขอพิกัดจากพีอาร์ได้เลยครับ
0949123120

• *
อยู่ตรงไหนหาในเน็ทไม่เจอ

หมายถึงร้านไหนอ่าาา