ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเลน่า สาวสวย น้องใหม่ล่าสุดแห่งบ้าน pegasus ปลาโป๊+แนวเซ็กซี่  (อ่าน 2419 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
ผมให้น้องเป็นฝ่ายเริ่มก่อนเลย น้องจัดการใช้ปากของน้องจัดการกับน้องชายของผมอีกรอบนึง จนตอนนี้น้องชายของผมมันพร้อมออกศึกเต็มที่แล้ว เมื่อน้องเห็นแบบนั้นน้องจึงไปหยิบ CD มา แล้วจัดการโหลดใส่ทันที  :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
น้องขึ้นมาคร่อมที่ตัวผม จากนั้นน้องก็จับน้องชายผมมาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นน้องก็ค่อยๆทิ้งตัวลงมาที่น้องชายของผม จนตอนนี้น้องชายของผม มันเข้าไปในจิมิของน้องจนมิดด้ามแล้ว แต่น้องยังไม่ขย่มน้องชายผม แต่ก้มลงมาดูดที่หัวนมผม จากนั้นน้องก็ค่อยๆขย่มน้องชายผมจากช้าๆ และค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ  เสียงเนื้อของเราสองคนปะทะกันเสียงดังป้าบๆๆ ส่วนน้องก็ครางซี๊ดซ๊าดๆอยู่ตลอดเวลา  :044:

• *
น้องก้มลงมาดูดนมผมอีกรอบ คราวนี้ผมใช้มือทั้งสองข้างโอบกอดน้องเอาไว้เลย ส่วนช่วงล่างของผม ก็กระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง น้องกอดผมไว้แน่นพร้อมกับเสียงครางของน้องที่ค่อยๆออกมาให้ได้ยินบ้าง จากนั้นผมก็เป็นฝ่ายจัดการกับน้องบ้าง :044:

• *
ผมจับน้องหันหลังมา จากนั้นผมก็จับน้องชายของผมมาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นผมก็ค่อยๆดันน้องชายของผมเข้าไปในจิมิของน้อง อย่างช้าๆ จนตอนนี้มันเข้าไปจนมิดด้ามแล้ว แต่ผมยังไม่เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง ผมใช้มือซ้ายของผมเอื้อมไปบีบขยำนมของน้อง ส่วนมือขวาของผมลงไปจัดการเขี่ยที่จิมิของน้อง น้องซู๊ดปากครางเสียงดังซี๊ดซ๊าดๆเลย  :044:

• *
จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง จากช้าๆและค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้น คราวนี้น้องส่งเสียงครางไม่ขาดปากเลย มือทั้งสองข้างของน้องขยำผ้าปูที่นอนจนยับ ตอนนี้ผมหน้ามืดตามัวไปหมด มีแรงเท่าไหร่ผมกระแทกใส่น้องแบบไม่ยั้งเลย จนสุดท้ายทั้งน้องและผมต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปเรียบร้อยพร้อมกันทั้งคู่จากนั้นน้องก็มาถอด CP ออก แล้วกลับมานวดให้ผมอีกรอบนึง จนใกล้ถึงเวลาน้องก็ชวนผมไปอาบน้ำทำความสะอาดอีกรอบ ออกมาแต่งตัว แล้วน้องก็เดินออกมาส่งผมที่นอกห้อง :044:

• *
สำหรับท่านใดที่ต้องการจะเจอ กับน้องเรน่า มาหาน้องได้ที่ ร้านเพกาซัส สปา โครงการ บางกอก สแควร์ พระราม3
Line : bnzclub
Tel : 0985393585

• *
ปลาแบบสวยๆบ้าง

• *
ปลาแบบเรียบร้อยบ้าง :044:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
+1 หุ่นดี :044:

• *
ปลาแนวเซ็กซี่บ้าง :044: