ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รหัสลับอีกแล้ว!!! ไม่โปรโมท มาไม่บอกล่วงหน้า แต่โคตรคุ้ม T3 @ FUNKY  (อ่าน 4120 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายช่างใหญ่

• Ma ta F**cker
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 311
  • Re-Bond
ไม่นอนเราก็กอดก่ายกันบนที่นอน เธอเร่มไซส์ไปทั่วตัว นมสวยๆถูกถูไถไปตามร่างกายผม

ผมบีบอย่างถนุถนอมเธอก้มลงไปที่ไขควงเบอร์7 เธอดูและหอมมันช้าๆ ท่าทีเธอลังแล

ว่าจะเปย์สดมั๊ย ผมขอเธอทันทีว่าเปย์สดสักนิดก็ยังได้ทั๊ย เธอยิ้มให้แล้วก้มไปจัดการมันช้าๆ

เธอบอกว่าทำให้เพราะพี่น่ารักใจดี ผมยิ้มพร้อมกับความฟิน(ต่างกรรมต่างวาระนะครับ)

ถ้าเค้าไม่ทำให้ก็อย่าไปฝืน ไม่นานไขควงผมก็ถูกสวมเครื่องป้องกัน

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Re-Bond
เธอเปย์ต่อจนผมชักจะไม่ไหว พลิกตัวเธอนอนราบแล้วแหย่ไขควงทันที

ช่วงล่างลื่นไปด้วยจารบีธรรมชาติที่เยิ้มเต็มรูน็อต ผมกดได้แค่หัวเธอก็กอดผมแน่น

ช่วงล่างเธอแน่นและตอดดีมาก ผมขยับช้าๆจนเธออ้าเต็มที จากนั้นผมก็กดลงเต็มแท่ง

เธอเด้งรับพร้อมกับกระตุกเบา แน่นอนว่าเหตุการณ์ต่อจากนี้ไหลลื่นทุกท่าถูกงัดมาใช้หมด

แต่ส่วนตัวผมประทับใจจังหวะร่อนบด ยิ่งขย่มนี่ใครตอไม่แข็งมีหักแน่ๆ

บอกเลยว่าสุภาพไว้แล้วปล่อยให้เธอจัดการคุณจะบันเทิง

• *
  • Re-Bond
“อยากอร่อยให้ปล่อยเธอ”

สมแล้วที่เป็นคนในความลับ

สวยหวาน งานครบ ต้องยกให้เธอเลยล่ะ

รหัสลับ T3 FUNKY

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
ลับ ลึก

ลึก ลับ

:84: