ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอประจานร้านดอกไม้บางแค ถึงจองไปก็แดกแห้วได้นะค้าบ  (อ่าน 2844 ครั้ง)

ออฟไลน์ คนไฟเย็น

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
พอมีคนเปิดประเด็นมา ปรากฏว่ามีหลายคนมาเล่าถึงปัญหาคล้ายๆกันหมดเลย

เชื่อว่าร้านนี้มีปัญหาจริงแล้วล่ะครับ ดูๆแล้วเป็นปัญหาที่หมักหมมมานาน และก็เป็นมุขเดิมของร้านที่ชอบอ้างมาตลอดซะด้วย

กะเทาะนิด เขื่อนแตกเลย

ผมว่าเดี๋ยวนี้มีร้านเยอะครับ ร้านไหนไม่จริงใจกับลูกค้า มาร่วมกันไม่สนับสนุนดีกว่า

ปักหมุดเลยดีมั๊ย

ออฟไลน์ longleg

• *
  • Like: 1
ร้านแก้ให้เด็ดขาดนะครับ เดี๊ยวจะเสียลูกค้าผมก็โดนมาเหมอนกันมุกเดิมๆ นั่งรอพักใหญ่พีอาร์แต้งว่า น้องขึ้นงานแขกเสร็จช้า ต่อรอบ น้องจุก ขอกลับบ้าน แต่จริงแล้วน้องทราบว่าไม่ได้มาร้าน

ออฟไลน์ longleg

• *
  • Like: 1
โดนเหมือนกันมุกเดิมๆ ลูกค้าเสร็จยากต่อรอบ น้องจุกรับงานไม่ไหว ขอกลับ prเขียร์คนอื่น ลดให้500 ผมถามน้องแล้วน้องบอกไม่ได้เข้าร้านวันนั้น

ออฟไลน์ Artstyle

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 6
แบนร้านเลยคับ