ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากจะเชื่อได้เทรนงาน สาวน้อยหน้าใสๆใส่เหล็กดัดฟัน Vivi ที่Absolute rca+ปา XX  (อ่าน 4640 ครั้ง)

ออฟไลน์ THORเทพสายปู๋

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 14
วันนี้แวะเวียนไปแถวพระรามเก้า
แวะเข้าไปที่ร้านAbsolute อุ๊ต๊ะ
พบเด็กใหม่ไม่เคยทำ 2 คน  ใช่เลย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
ใจจริงชอบทั้งสองคน 
แต่มีพี่อีกคนก็นั่งเลือกอยู่เหมือนกัน 
สรุปผมเลยได้น้อง Vivi
แต่ก็ถูกใจผมเลยนะ

• *
เชื่อไหม  ผมคิดว่าผมอย่างเฮงเลยอ่ะ
แม่มเจอสาวปีหนึ่ง ถอดมาเห็นแค่ชั้นในนะ
น้ำผมแทบเล็ด

• *
ผมก็สอนเสินอะไรไม่ค่อยเป็นหรอก 
ก็นัวแบบที่ผมชอบไปเลย
อูย อยากจะบ้า โคตรตามใจเลยอ่ะ

• *
ดูดปาก ลิ้นเราพันกัน ซี๊ดซ๊าด ก้มไปทาสี ชิมจิ๊ อร่อยเด็ด 5555 
หลังจากนั้นอย่าให้บอก  เตียงแทบหัก ไหลไส้แตก   
เด็กๆใสใสอย่างนี้ ผิวแบบนี้ผมให้ 10 คะแนนเต็มเลยคับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ fukutomi_ju1

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
ช่วงนี้ abs มีแต่น้องใหม่น่ารักๆทั้งนั้นเลยครับ :013:

ออฟไลน์ crazy_oam

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
แวะไปส่องซะหน่อยล่ะ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ ibb

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *