ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลัดฟ้ามาหารัก ฉบับที่ 3 ::: นิวเคลีย ร้านเอลลี่เฮ้าส์ พระรามสามปากซอย48  (อ่าน 4259 ครั้ง)

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
ลัดฟ้ากลับไทยมารอบนี้ ได้พี่ที่นับถือให้คำแนะนำสำหรับลายแทงนี้  ต้องขอ ขอบคุณ

พอเจอน้องนิวเคลียตัวเป็นเป็น  ใจสั่นเลยครับ ตัวเล็ก สวย น่ารัก ขาว เนียน แบบสาวเหนือ ชวนคุยเจื้อยแจ้ว เวลานั้น อยากแก้ผ้าน้องใจจะขาด แต่ก็ต้องสงวนทีท่าทำเป็นคนสุภาพ พอน้องชวนไปอาบน้ำ ผมไม่รอช้าครับ ได้น้องช่วยเอาเสื้อผ้าไปแขวน ในห้องน้ำเจอน้อง b2b กับร้องสดไป ขาสั่น แทบทะลัก

ออฟไลน์ bung999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
ตัดมาที่เตียง เจอน้องปลุก อารมณ์ สุดๆ ทั้งล้วงทั้งล้าง ตู้เย็น แถมเงยหน้ามายั่วนตอน ล้างตู้เย็นอีก ผมปล่อยน้องครับ สักพักน้องคง เต็มที่ขอขึ้น ขย่มแบบ ขึ้นลงสุดโคน อารมณ์นี้น้องคง ไปไกลเกินจะเรียกกลับแล้วครับ โน้มคอลงมาแลกลิ้น สักพักก็ หงส์ร่อน แล้วขอเสร็จ ผมก็ปล่อยน้องไปสวรรค์ ก่อนโดยมีผมตามไปติดๆ โอ๊ยฟินมากตอนน้องเสร็จ แล้วตามไป ไม่เคยต้องลอง เสร็จกิจ น้องมานวดให้ จนหมดเวลา สบายตัวเหลือเกิน อยากไปหาอีก ให้กำลังใจน้องไป 1เทา สรุปน้องนิวเคลียร์ สวย ขาว ตัวเล็ก ใจใหญ่ เวลา ของน้องมาสมชื่อนิวเคลียร์

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2874
เเบบนี้ต้องไปซ้ำรอบที่ 8 :044:

ออฟไลน์ Ellie House Spa เปิด 12:00-01:00 โทร 096-3539296

• KapooClub Spa
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 0
ขอบคุณมากเลยค้าาาา แวะมาหาน้องๆอีกนะคะ
เมื่อส่งการบ้าน สามารถแจ้งพีอาร์ได้เลยว่ารีวิวน้องในเว็บบอร์ ทางร้านมีส่วนลดมอบให้พิเศษ 300 บาทค้าาาา
[/b][/size][/color]

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 88
เเบบนี้ต้องไปซ้ำรอบที่ 8 :044:

รออ่านการบ้านเฮียอยู่นะครับ :044:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳