ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หลอกเด้กใหม่ ไม่เคยผ่านงาน แนวนี้ ฟินดิ prettythesecret + ปา  (อ่าน 2605 ครั้ง)

ออฟไลน์ ikajoodox

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 25
ลองขึ้นเด้กใหม่ดุคับ ตัวเล้ก ๆ แต่นม โอเค เลย สวย เด้ง จุกใหม่ ไม่ช้ำ เนื้อตัวเรียบลื่น

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
น้อง แบมบู   ผมชอบกินเลย  จิมิ ก้ สวย นมพอดีมือ   สาว ออฟฟิศ ย่านรังสิต

• *
น้องทำงานแล้วแต่ ยังเด้กอยุ่เลย พุดน้อย ต่อยหนัก จัดเต้ม น้องฟินผมก้ฟิน ดุแล้วยังไม่น่าจะมีแฟน อารมณ์น้องยังคุ กรุ่น  อุ่น ไอ สาว

• *
ใครชอบแนว เด้กๆ ตัวเล้ก นมแน่น จิมิ สด ก้ ต้องบอกเลยว่า ติดใจแน่นอน
มือนุ่ม พริ้ว ดี แค่ น้องสาวๆ ไม่กี่ ที ก้ เล่นงานผมเกือบ น้ำแตก คามือ

• *
งานบิ้วอาจจะไม่เก่งเท่าไร แต่ งานตามใจ ชงเองกินเอง ผมว่า น้องไม่อิดออด 
แค่สุภาพ ให้เกียรติน้อง ผมว่า ทอนทุกคนชัวร์

• *
รอบนี้ ได้โปร  1600 ถอดหมด ก้ถือว่า  ทอนเพียบเลยคับ

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
ขอบคุณการบ้านนะคับ :92:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ pong2you

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: -2
 :038: :038: :038:

ออฟไลน์ four4444

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 43
ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ ปลาสวยๆครับ :84:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
 :032: