ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขึ้นคู่เสียวๆกับ น้องป๊อกเด้ง เเละ น้องนิวตรอน Lovely spa ไหวไม่ไหว ถามใจเธอดู  (อ่าน 755 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายสตีฟ

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 7
  วันนี้ขอสร้างเรื่องราวเสียวๆแบบคอร์สแซนวิสครับ จัดคอร์สใหญ่ ขึ้นคู่กับสาวสวยผมยาวหุ่นดี ผิวขาว นมใหญ่มากๆ กับน้องป๊อกเด้ง กับคู่หูดูโอ้น้องใหม่เเห่งเลิฟลี่ นามว่า นิวตรอน สาวสวยเซ็กซี่  หุ่นผอมเพรียวดูปราดเปรียว เอวคอด สะโพกผาย จัดการจองกับพีอาร์เลย เพราะผมเองก็ไม่เคยขึ้นงานกับน้องทั้งสองมาก่อน นี่จะเป็นการประลองสนามกันครั้งแรกกับคอร์สแซนวิสผมรู้สึกตื่นเต้นมากๆ รีบเคลียร์งานจนเสร็จ แล้วรีบบึ่งรถมาอย่างรวดเร็วมาที่บ้านหลังนีกับ Lovely spa
                    พอได้มาเจอที่ร้านแล้ว เห็นกันชัดๆ ต้องร้องบอก โหหหหหหหหหหห 555 ขอบอกเลยว่าโดนมากๆครับทั้งหน้าตา รูปร่างสัดส่วนที่ลงตัวกับน้องป๊อกเด้งและนิวตรอน น้องทั้งสองดูน่ารักครับ มีเสน่ห์มากๆมีความงามและเอกลักษณ์ที่แตกต่างกัน  ทั้งคู่เป็นสาวผิวสวยครับ เนียนมากๆผิวไม่ขาวมากออกแบบว่าสีน้ำผึ้ง แต่ดูแล้วเป็นคู่ที่ลงตัว มีแววทอนตั้งแต่ยังไม่เริ่มงาน  น้องทั้งสองมาทักทายผม ด้วยน้ำเสียงไพเราะ อัธยาศัยที่ชวนเป็นมิตร จากนั้นน้องเตรียมน้ำเย็นเสร็จ เราก็พากันชึ้นห้องทั้งสามคน ชาย 1 เดียว กับหญิงสาวสวยเซ็กซี่อีก 2 คน ผมตื่นเต้นจนแทบจะก้าวขาขึ้นบันไดไม่ถูก  พอมาถึงที่ห้อง  น้องทั้งสองพูดจาดีไพเราะ เป็นกันเองมากๆราวกับรู้จักกันมานาน ยิงมุขบ้างเป็นครั้งคราว ดูดีมีสเน่ห์หน้าดู ทั้งคู่ดูซี้กัน แบบว่าดูโอ้เลย คุยกันเข้าขามากๆ แล้วน้องยังบอกอีกว่า เพิ่งได้มีโอกาสจับคู่กัน และผมก็เป็นลูกค้าคนแรกที่ได้ขึ้นคอร์สแซนวิสกับน้องทั้งคู่  น้องทั้งสองคนชวนไปอาบน้ำ ผมก็รู้สึกเขินๆอายๆอย่างบอกไม่ถูก เเต่ใจจริงก็อยากจะเชยชมร่างกายของน้องเค้าเต็มที ผมก็ไม่รอช้าเพราะน้องป๊อกเด้งและนิวตรอนถอดเสื้อผ้าล่วงหน้าไปก่อนเเล้ว เดี๋ยวจะไม่ทันการ ทั้งป๊อกเด้งและนิวตรอนเนื้อตัวดีมากๆ โดยเฉพาะป๊อกเด้งนี่ไฟหน้าใหญ่ กลม สวยเด่นเป็นสง่า กำลังน่ากิน จุกก็ดูสวย  สะโพกบั้นท้ายสวยงามมากๆ ส่วนนิวตรอนนี่จุดเด่นอยู่ที่หุ่นเพรียว สะโพกสวย เอวคอด มีเสน่ห์ที่มุมปากและช่วงเรียวขา น้องทั้งสองพิถีพิถันมากๆในการอาบน้ำ น้องอาบน้ำให้ผมสะอาดมากๆ ป๊อกเด้งอยู่ด้านหน้า ส่วนนิวตรอนตามประกบหลัง เรียกได้ว่าเนื้อแนบเนื้อ แทบจะเป็นร่างก๊อปปี้กัน น้องทั้งสองถูทุกส่วนเท่าที่จะถูได้โดยเฉพาะๆตรงนั้น....โดนทีไรเป็นอันได้เสียวเเละ เกือบกระตุกทุกที ทั้งสองคนผลัดกันแกล้งผมครับ ชักธงขึ้น-ลงไปมา ผมเสียวมากจนเกือบจะเสร็จไปก่อนน้องเเล้ว เเต่ทั้งป๊อกเด้งและนิวตรอนก็คุมได้อย่างดีเยี่ยม ส่วนมือผมก็เล่นซนกับไฟหน้าเเละจิ๊มิของน้องไปเรื่อยๆ จับกันสลับไปมา ขอบอกเลยว่าเป็นอะไรที่ได้ฟิวสุดๆ อย่างที่ไม่เคยเป็น และผมก็เอาตัวรอดมาได้ทั้งที่น้องชายผมมันแทบจะทนไม่ไหว เกือบจะลั่นกระสุนหลายต่อหลายครั้ง  อาบน้ำเสร็จมาต่อกันที่เตียง ผมก็กำลังจะเตรียมนอนคว่ำเหมือนที่เคยทำ ที่ไหนได้น้องป๊อกเด้งบอกว่า "ให้นอนหงายเลย จัดก่อนเลยพี่ รอบเเรกเอาเเบบสบายๆเดี๋ยวนวดค่อยว่ากันทีหลัง" หันไปถามนิวตรอนว่าโอเคไหม น้องบอกว่า จัดปายตามนั้นเลย น้องทั้งสองค่อยๆบีบเจล ชโลมไปทั่วร่างกายของตัวเองจนทั่ว เเละต่อด้วยชโลมบริเวณเนินหน้าอกของผมจนทั่วเช่นกัน หลังจากนั้นป๊อกเด้งก็ไล่มาจนถึงต้นขา เเขน จนไปจบที่น้องชายของผม น้องค่อยๆบิ้วด้วยปั่นไปมาเเละชักธงขึ้น-ลงเบาๆกับน้องชายผม เสียวสุดๆจนตัวเกร็ง หลังจากนั้นน้องนิวตรอนบรรจงจูบเบาๆที่เนินปากของผมเเละดูดบริเวณหัวนมซ้ายขวา โดยที่มือของน้องป๊อกเด้งก็ยังคงเล่นซนกับน้องชายของผมไม่ขาดสาย ไม่นานไฟหน้าน้องก็ถูไปมากับน้องชายผม นิ้วผมก็ไม่รอช้าเริ่มจิ้มเเละเเหย่ไปมาเป็นจังหวะในจิ๊มิของน้อง ไม่นานนักก็เริ่มเเฉะๆ น้องเริ่มร้องครางออกมาในลำคออย่างได้อารมณ์สุดๆ เปลี่ยนท่ากันให้นิวตรอนมาจัดการบิ้วด้านบน จูบ ไซร้คอเลยไปทั่วหน้าอกส่วนป๊อกเด้งก็มาบิ้วด้านล่างบ้างนัวกันอยู่พักใหญ่จนได้ที่ น้องก็สาวอย่างไม่ยั๊งเเบบถี่ยิบ ส่วนนิ้วผมก็เร่งจังหวะไม่เเพ้กัน จนสุดท้ายผมก็เสร็จไปตามระเบียบเลอะเต็มตัวน้องเลย แต่ก็มีแฉลบไปโดนบริเวณก้นของน้องนิวตรอนด้วย เรียกว่ากระสุนนัดนี้อนุภาพรุนแรงเกินคาด 555  เเล้วเราทั้งสามก็พากันไปอาบน้ำล้างตัวให้สะอาด กลับมาอีกทีน้อทั้งสองงก็นวดให้เเบบผ่อนคลาย น้องนวดสบายมาก น้ำหนักมือที่กดลงไปนั้นพอดีๆ พอหันดูเวลาเหลือประมาณครึ่งชั่วโมง น้องทั้งสองก็ถาม "อีกครั้งไหวไหมพี่" ผมก็เขินๆตอบไปว่า ลองดูน่าจะไหวนะ พอสิ้นคำพูดเท่านั้นเเหละ น้องสองคนบิ๊วไปตามสเต็ปเหมือนครั้งเเรก เเต่เหมือนจะรุนเเรงกว่าเล็กน้อย น้องป๊อกเด้งกับน้องนิวตรอนผลัดกันสลับกันบิ้วนัวกันไปมาแบบชุดใหญ่ ทั้งสองคนนี้เคมีตรงกันครับ เข้าขารู้ใจกันดีมากๆทั้งเสียว ทั้งต่อเนื่องเรียกได้ว่าผมนี่ต้องร้องครางออกมาเลย ซัดกันไม่นานผมก็เสร็จครั้งที่สองไปตามระเบียบ โอ้เเม่เจ้า อะไรมันจะสุดยอดเช่นนี้ สบายตัวกันไปเลยล่ะงานนี้ 55 หลังจากเสร็จกิจ น้องอาบน้ำให้ล้างตัวจนสะอาด เดินกอดน้องป๊อกเด้งเเละนิวตรอนลงมาจนถึงชั้นล่างเเบบอมยิ้ม แซนวิส ป๊อกเด้งและนิวตรอนคู่นี้สุดยอดครับ ทั้งหอม ทั้งมันแบบบันเทิง ทั้งอร่อย ทั้งหวานเเบบสุดๆ 55 ครั้งหน้าถ้ามีโอกาสต้องมาซ้ำอย่างเเน่นอน คู่นี้เจ๋งจริงครับแบบของดีพรีเมี่ยมเลย ถ้ามีโอกาสต้องลองดูกันนะครับสมาชิกทุกๆท่าน

ออฟไลน์ GiantShark

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
 :013: ตื่นเต้นด้วยเลยครับ